Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

chia tay em nó từ lâu rùi :binhsua83: em này đc cái tốt bụng pay xong mới block acc đánh giá em ấy cao về cái tinh thần này :binhsua112::binhsua112:

nó có trả mình xu nào đâu, request ngày trước ngày sau nó block mẹ....

mấy bác cho hỏi phần add payment và chọn phương thức ppd ở đâu thế,tìm hoài không thấy :(

Sáng này login mà nó ko báo gì cả.Mọi lần thấy captcha gõ nhưng lần này cũng ko thấy như thế ko biết đã bị ban chưa các pro

Last edited by a moderator:
anh em cho hỏi cái này hay banned lắm à?lí do là dcma giống hotfile gì vậy?
tình trạng bị banned có đến nỗi thường xuyên như hotfile không?

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

cho mình hỏi thêm nhé,chọn payperdown chỗ nào thế mấy bạn?

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

vào my start clickTariff World chọn word là ok

Nó hay ban lắm, chơi hàng ít vi phạm thế mà 3 lần nó cũng ban. May mà nó trả cho ít tiền còi ko thì móm:(

Cho hỏi là nó send mail về mail mình vi phạm cái gì hay là âm thầm banned vậy bạn ?
Nó mail về cho mình mà. 3 lần là nó cho đứt ah. Thằng này vừa cùi vừa ác. May mà dứt tình với em nó sớm nên mới thoái mái dang cánh như bây giờ:))

Nó mail về cho mình mà. 3 lần là nó cho đứt ah. Thằng này vừa cùi vừa ác. May mà dứt tình với em nó sớm nên mới thoái mái dang cánh như bây giờ:))

Chia tay với e nó xong mình có rất nhiều lựa chọn để chơi host khác. Đến giờ vẫn chưa có host nào:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom