Help Tổng hợp tình hình của Shareflare.net

thằng này sau 30 day del file.. vậy up lên premium thỳ t/g bao nhiêu vậy

Cho hỏi chơi sale bên shareflare còn hưởng max 130% hok vậy :|.

thằng này sau 30 day del file.. vậy up lên premium thỳ t/g bao nhiêu vậy

Thằng này rất lạ là ở chỗ pre ko lưu trực tiếp vào acc mà nó cho 1 cái key. Khi muốn down file nào đó, thì nhập key pre vào thôi. còn ko có acc pre thì phải nên vẫn chỉ 30ng. Mình đã thử 1 lần :D

Mịe nó giở chứng gì thế này, mình chơi PPD, hôm nay có donw, có sale mà éo đc xu nào. có cụ nào bị vậy ko

Mịe nó giở chứng gì thế này, mình chơi PPD, hôm nay có donw, có sale mà éo đc xu nào. có cụ nào bị vậy ko

Bác chơi plan Maximum ah`..h` mình lập acc mới điền số Z cũ vào nó có ban ko ta :m190:

sap toi anh em PTU kheo khong con Chao ma an nua ay chu . Tat cac cac host bị limit PP rồi . Thằng nào fu thưộc vào PP quá thì đi càng nhanh thôi . Đây mới thực sự là bão đó . Hy vọng sắp tới mỗi anh em sẽ tìm cho mình được 1 nghề mới . Vào MMo chỉ để chém gió thôi . Khối bác vừa rồi cũng chết vì đau tim . Một thông báo nữa là em DF cũng sắp chia tay khỏi đấu trường PTU , theo thông báo thì nó sẽ paid lần cuối vào ngày 29 này . anh em nào nhanh chân thì :)) (DF sống bẩn thể mà ra đi trong tư thế ngẩng cao đầu ghê =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,455
Latest member
2hconto
Back
Top Bottom