• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

như này là ko mất phí nhỉ :-"

Vãi bác, bảo sao AE móm dài hạn :binhsua80:

như này là ko mất phí nhỉ :-"

Prooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Ngon vãi

giết bọn đấy đợn giản ;)) kêu gọi a e uploaders không dùng acc chính chủ để download, qua đó không check vào cái "Direct download"(hầu như các host đều có cái này), nếu acc mình không check cái này thì bno không thể down của cái đó được -> sập ;))
cái này e được 1 thằng bạn nc ngoài chia sẻ, a e nào muốn chắc chắn thì test thử ;)

Chưa hiểu lắm bác ơi ... nói rõ phát :(

giết bọn đấy đợn giản ;)) kêu gọi a e uploaders không dùng acc chính chủ để download, qua đó không check vào cái "Direct download"(hầu như các host đều có cái này), nếu acc mình không check cái này thì bno không thể down của cái đó được -> sập ;))
cái này e được 1 thằng bạn nc ngoài chia sẻ, a e nào muốn chắc chắn thì test thử ;)

Hình như là bỏ check cái direct download thì phải. Cụ thể thế nào bác nói rõ xem nào :-s.

thằng này mới chiến thử mỗi ngày nó chỉ tính 1 download là sao nhỷ,tring khi file đc download trong myfile thỳ rất nhìu

up ne..................................................

Mòn mỏi chờ thanh toán với thằng này, tính toán thì tăng giảm như thời tiết Việt Nam :((

ai request hôm 15-2 tiền về chưa ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back