Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Anh em cho hỏi thằng này get coupon code kiểu gì nhỉ @@

Các bác cho em hỏi acc tạo mới ul giờ khó rút $ hay sao mà em toàn thấy mấy bác đi mua acc cũ để chiến

acc mới mà upload hàng dcma dễ tạch hơn acc cũ =.= . với cả rao mua mãi ko ai bán , nên rao đi rao lại thôi cậu .

cần mua acc UL đã qua first payment , ai có bán pm mình với .

thang ul ngon vậy mà bị suspen rồi chơi gì anh em

Bác nào cần mua ul premium 2 năm ib hoặc alo sđt nhé

cần mua acc UL đã qua first payment , ai có bán pm mình với .

Mấy tml dùng cc chùa ăn cắp đi tạo acc à, chứ làm *** gì có chuyện có acc life time. Lâu ko vào xem anh em ptu làm ăn thế nào mà toàn thằng ml. Trước mua acc của thằng LeoBallad (thằng ml này bị banned) dùng được vài hôm thì bị block chứ đừng nói là lifetime, ở đời chả có cái *** gì lifetime.

This account has been permanently suspended due to violations of the Terms and Conditions

Thất vọng quá , thế là cũng đến lượt mình . Bị thế này là hết kiếm tiền hả mọi người . Mình thấy nó thông báo thế qua email và trong tài khoản nhưng vẫn vào tài khoản bình thường vẫn hiện thu nhập hằng ngày .... :((

This account has been permanently suspended due to violations of the Terms and Conditions

Thất vọng quá , thế là cũng đến lượt mình . Bị thế này là hết kiếm tiền hả mọi người . Mình thấy nó thông báo thế qua email và trong tài khoản nhưng vẫn vào tài khoản bình thường vẫn hiện thu nhập hằng ngày .... :((

Mình cũng mới bị hôm nay như bác, mà thôi kệ cha nó thằng này nó cũng hơi bị điên điên.

Mình cũng mới bị hôm nay, chắc nó chỉ khoá chức năng DL thôi chứ mọi thứ thứ thấy vẫn bình thường! hy vọng là vẫn còn làm ăn được với nó :)

Mình cũng mới bị hôm nay, chắc nó chỉ khoá chức năng DL thôi chứ mọi thứ thứ thấy vẫn bình thường! hy vọng là vẫn còn làm ăn được với nó :)

file trong acc đấy bị khóa hết mcoslamf ăn gì nữa :(
mình mới bị tèo cái account chính :(

Vừa xem của bác xong vào account thì thấy dòng chữ y chang, vl uploaded...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom