Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

sao thằng này upload bằng ftp hay gì đều hay bị dupe file với thiếu file thế nhỉ

Tại vì bạn xài account khác với account nó đã paid nên nó hỏi vậy thôi, nếu chứng minh đc account cũ là của mình hoặc vì lí do nào đó mình đổi account mới thì OK thôi. Send nó chỗ nào bạn post link luôn nó check 1 ngày là OK à :)

thằng này trả cao mà xoá file nhanh vãi

lâu lắm chưa có con nào to to, toàn lẹt đẹt 1m buồn quá

Bác nào cần upgrade acc
Uploadable.ch,
Uploaded.to
Rapidgator.net

Pm yahoo mình nhé

Giờ lắm bố xài cc chùa đi rao bán linh tinh thế nhỉ...Bác nào có account đang chiến ngon mà đi tham đồ rẻ có ngày bị bọn filehost nó block account cho lúc đấy mà khóc. Của rẻ đa phần là của ôi mà =)))

Có bác nào còn thức cho em hỏi? Hnay UL nó gửi cho em 02 cái voucher của Bit4coin mỗi cái là 50E (trong acc UL của em có hơn 100E chưa kịp request) thì bị nó đổi sang voucher Bit4coin. Em k dùng Bcoin nên k để ý đến cũng k ngó đến account UL, giờ em mới biết nó trừ của em 100E mà voucher thì bây giờ cũng hết hạn rồi Vậy nó có trả lại tiền cho em k? Ai rành vụ này tư vấn giúp em với, em cảm ơn.

Có bác nào còn thức cho em hỏi? Hnay UL nó gửi cho em 02 cái voucher của Bit4coin mỗi cái là 50E (trong acc UL của em có hơn 100E chưa kịp request) thì bị nó đổi sang voucher Bit4coin. Em k dùng Bcoin nên k để ý đến cũng k ngó đến account UL, giờ em mới biết nó trừ của em 100E mà voucher thì bây giờ cũng hết hạn rồi Vậy nó có trả lại tiền cho em k? Ai rành vụ này tư vấn giúp em với, em cảm ơn.
voucher đó hạn lâu lắm sao mà hết hạn được. nó trả tiền rồi thì ko trả lại lần nữa đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back