Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

có ai được sale của nó chưa? minh chơi gần 3 tháng hôm qua được cái sale đầu tiên 30e :-s

mình được rồi

Làm thế nào mà đc sale thế cậu :))

cũng bình thường thôi không khó lắm đâu, mình gửi email cho admin là nó update vào acc cho mình vài sale luôn :D

=.= Bác nào gặp trường hợp bị hold trong lần request đầu chưa tư vấn hộ e với, bạn e nó rq từ 14/9 hold giờ vẫn k thấy được thả

Bạn tớ có mail cho nó nhiều rồi, toàn thấy im re, ban đầu lúc nó hold còn gửi cái email, trả lời xong thì mất tiêu luôn, mail thêm mấy cái cũng k thấy trả lời

Bạn tớ có mail cho nó nhiều rồi, toàn thấy im re, ban đầu lúc nó hold còn gửi cái email, trả lời xong thì mất tiêu luôn, mail thêm mấy cái cũng k thấy trả lời
Reg acc mới mà chiến thôi bác

Chơi host này hơn 2 tháng, ko có sale, từ hôm nghỉ, chưa kịp xóa file hết thì có sale. Bó tay.

Từ lúc mình thơi PTU tới giờ, chưa thấy host nào sale bèo như host này.

điều kiện xin pre thằng này như thế nào ae nhỉ?

không xin được đâu bạn, khi nào bạn có 10 sale thì được thưởng 1 tháng pre

còn khi nào có được 10 sale thì khó nói lắm, có khi một tuần, có khi một tháng, có khi cả năm

cho mình hỏi thêm sao thằng uploaded này mình cứ up 1 file ở filezila xong 100% rùi sao nó lại nhảy về 0% rùi lại tiếp tục up nhỉ :mad::(:(

xin pre để làm gì hả bạn HDD unlimit cho user mà . Tiện đây hỏi ae nó paid đến ngày nào rồi :D . Hóng quá

bạn RQ lâu chưa? mình RQ chục ngày rồi vẫn chưa thấy gì nên cũng đang hóng

cho mình hỏi thêm sao thằng uploaded này mình cứ up 1 file ở filezila xong 100% rùi sao nó lại nhảy về 0% rùi lại tiếp tục up nhỉ :mad::(:(

có thể là bạn up file lớn hơn 5GB, hoặc do VPS gì đó mình không rõ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week