Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

ghê thế, còn chơi đc ko bạn
Sự thật là thế mà UL nó là host No1: lâu đời nhất, cheat ác nhất, upload nhanh nhât, pay nhanh nhất, thi thoảng delay cũng lâu nhất luôn:D

TSao mình không thấy thông báo gì, mà mình chưa RQ, giờ RQ vẫn delay hay chờ delay xong RQ thể :v

bạn kia comment nhầm topic, hold 32 ngày là của RG chứ UL vẫn rất nhanh rất nguy hiểm

giá E dạo này tụt quá trời convert ra Z thì tiếc
Bro hay sell WME chỗ nào chỉ tớ với, xưa giờ toàn chuyển qua WMZ rồi mới sell nên uổng quá

Lần đầu rút tiền mà bị hold thì sao các bác nhở

Lần đầu rút tiền mà bị hold thì sao các bác nhở

bị hold vì những lý do khác thì mình không biết, còn nếu là có refund bị hold thì khi nào bạn có xèng bù vào nó sẽ thanh toán, mình bị một lần với acc mới, còn acc cũ thì có refund nó vẫn thanh toán rồi cho mình nợ cày trả sau (balance âm)

Bro hay sell WME chỗ nào chỉ tớ với, xưa giờ toàn chuyển qua WMZ rồi mới sell nên uổng quá
mình toàn convert ra Z thôi,E ít người thu mà tính ra bán trực tiếp rate cũng tương đương đổi ra Z
có cái trước tỉ giá là từ E sang Z tầm 1.37 mà giờ còn có 1.23 thì phải rầu quá :|,chắc đây là hậu quả của EU cấm vận nga ngố

Thằng này so với RG thif sale của bọn nào ngon hơn nhỉ, có hay bị refund sale ko các bác. Với cả lịch paid thế nào. Thanks

Thằng này so với RG thif sale của bọn nào ngon hơn nhỉ, có hay bị refund sale ko các bác. Với cả lịch paid thế nào. Thanks

mình bị refund như cơm bữa, vài ba hôm lại một cái. RG mình chưa bị lần nào còn UL thì thường xuyên nên mình nghĩ có lẽ không phải khách refund mà ul nó xóa để ăn của mình thì đúng hơn.

xèng thì bữa trước thì lâu kinh khủng có khi tới 4x ngày. nhưng bây giờ thì nhanh lắm, chỉ 3 4 hôm hoặc 1 tuần là có.

các cậu hay request khi đủ min 50E hay đợi 100E mới request vậy, cày mãi không lên đc min 100 :(

các cậu hay request khi đủ min 50E hay đợi 100E mới request vậy, cày mãi không lên đc min 100 :(
100E, rút 50 nhận đc có 40E

100 chứ bạn, <100 rút mất 20% phí nên xèng về tới nhà thì eur thành usd tiếc lắm

mình bị refund như cơm bữa, vài ba hôm lại một cái. RG mình chưa bị lần nào còn UL thì thường xuyên nên mình nghĩ có lẽ không phải khách refund mà ul nó xóa để ăn của mình thì đúng hơn.

xèng thì bữa trước thì lâu kinh khủng có khi tới 4x ngày. nhưng bây giờ thì nhanh lắm, chỉ 3 4 hôm hoặc 1 tuần là có.
thằng này ko phân biệt PPD vs PPS hả bác ?

Thằng này mới có cái này phải ko các bác
http://uploaded.net/udrive

"
What is uDrive?
uDrive is an additional offer to your uploaded premium account. Get this feature with the purchase of a 6-Month or extended premium account.
This feature enables you to drag files directly from your computer into a folder to save them in your personal cloud.
Saved files are accessable for you only.
You may also view and download your files from abroad over a web-interface.
If your premium account expires, your files will be saved for 45 days. After that period of time, all files as well as your uDrive Account will be irrevocably deleted. If you renew your premium membership within time, you will have unrestricted access to your files again.
Current restrictions: max. filesize 2GB
"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week