Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

thằng này cũng có cái trò refund nhỉ. nhát mà 71e làm chắc lâu lâu mới đủ quá :(
thằng nào chẳng có refund, các bố cứ chơi cc nhiều cho lắm vào

07/05 vẫn checked là sao :((

tưởng mình 09-05 mới không có xèng thôi, hóa ra bạn 07-05 cũng không có à, thế này không biết phải đợi bao lâu nữa nhỉ?

Cậu nào có key v2 của tools danhtin để lại cho tớ nha! Giá mua lại x2 giá gốc ( Tính theo ngày còn hạn ) [ Sorry mod cho rao mua cái nha, đang cần gấp ]

acc co $ co file trong do
có bao nhiêu tiền? đã bán được bao nhiêu acc premium, có bao nhiêu acc advertise rồi? ok mình xúc

có bao nhiêu tiền? đã bán được bao nhiêu acc premium, có bao nhiêu acc advertise rồi? ok mình xúc
Acc còn 50E, đã paid 10 lần, 239 acc advertise, cậu mua bao nhiêu inbox mình nhé

mình có cái acc chiến và bỏ từ năm 2k13 , 2 cái sale cũng năm 2k13 , blance mới kiễm tra thì dc 34$ , ae mua dc bao nhiu thì cho giá , chứ để ko cũng uỗng quá.:oops:

Ai bảo 30 ngày đấy? Cái thằng UL này là nó pay hơi bị tùy hứng, pending lâu vãi các bác ạ. sau khi checked tới giờ em vẫn cứ mòn mỏi đây.
BTW: xin được mọi người chỉ giáo cách remorte từ UL sang RG hoặc ngược lại phát ạ :D

vẫn chưa thấy gì, của mình đến thứ 4 tới là đủ 40 ngày.

MÌnh chưa được paid

có ai dc paid chưa nhĩ , lâu qá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week