Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Thích thì than thôi có làm sao ko?
Ko pay thì phải than chứ? Tôi nghỉ hay ko thì liên quan đíu gì tới ông
Chắc ông thì đíu than . Hài

Last edited:
"Tháng giêng ul ăn chơi
Để cho các bác đói dài cả răng!"
Bác nào thân thiết với ul hỏi thử xem lịch pay của nó thế nào hộ anh em với ạ

đếu liên quan nhưng mà em sắp đủ 100e để request rồi:x,
các bác cho hỏi request thì sau bao nhiêu ngày nó paid thế?

Sau xxx ngày
đếu liên quan nhưng mà em sắp đủ 100e để request rồi:x,
các bác cho hỏi request thì sau bao nhiêu ngày nó paid thế?
Sau xxx ngày bác ạ, thằng này nó pay theo hứng ấy mà, nhanh thì 15 ngày lâu thì hơn 1 tháng

2 bác sao vậy, để trí não mà làm việc lớn đi 2 bác!
mình thì k có gì, ghét cái thằng này, cậu đọc reply của nó xem, anh em đã chờ đợi mệt mỏi, lo lắng, nó mở mồm ra 5 câu thì 4 câu cam với quýt nghe phát mệt, ức chế với cái loại như này, xong mấy hôm nữa paid lại "thanks, ul" rồi "ul no.1"

Em hỏi ngu tí, ul em đang upload là pre, em dùng nó để download thì có bị sao ko(trước giờ em toàn dùng 1 cái pre khác để down thôi, hôm nay tự nhiên lỗi). Cảm ơn các bác trước!

ThemaPoster có dùng 1 key cho 2 máy được không các bác. Hỏi ngoài lề chút.

Em hỏi ngu tí, ul em đang upload là pre, em dùng nó để download thì có bị sao ko(trước giờ em toàn dùng 1 cái pre khác để down thôi, hôm nay tự nhiên lỗi). Cảm ơn các bác trước!
đương nhiên không sao, acc pre k để download thì làm cảnh hả cậu :D

TP em mua lại, nếu người trước dùng 1 IP, em dùng 1 IP thì đã là 2 máy khác nhau rồi mà không việc gì.

Bác nào đang rỗi thử leech and down vài link ul hộ em phát. Em ko down đc cái nào cả. Ko biết là lỗi gì!

scam cmm, ngu còn nguy hiểm
Cái đkm nhà mày. Bố nói thì làm lolz sao? Liên quan lolz gì tới mày. Bố động chạm lolz gì mày mà mày trong bụi xồ ra cắn dizz bố mày thế hả con chó? Mày bị rảnh à? ĐKM. Đang yên đang lành đizz làm gì mày , mày động chạm bố ăn lolz hả con xúc vật. Rảnh lolz ... Bố cái loại ... *** thích thì cút mẹ mày khỏi topic đi. Nhà mày đizz đâu ...

mình thì k có gì, ghét cái thằng này, cậu đọc reply của nó xem, anh em đã chờ đợi mệt mỏi, lo lắng, nó mở mồm ra 5 câu thì 4 câu cam với quýt nghe phát mệt, ức chế với cái loại như này, xong mấy hôm nữa paid lại "thanks, ul" rồi "ul no.1"
Ghét thì cắn buoilz tao mà chết đi con ...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back