Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

may pro cho minh hoi ul mac dinh tinh tien theo plan nao vay. minh post len site dc may hom thay file cung dl kha nhieu ma vao affiliate thi k thay gi het. dl 0, point cung 0 la the nao vay moi nguoi

Nghe nói mấy hôm stat bị đứng hình 1 lúc :)
start cả tuần nay của tớ toàn 0 mà trong file thi dl cũng nhiều! tớ reg acc xong có cần phải setup acc gì về plan $ k cậu? :(

pro nào giúp tớ với! file tớ dl cũng nhiều mà sao stt toàn 0 thôi! reg acc xong có cần setup acc gì k mà sao tớ bị như thế :(

dạo này Ul sales đều ghê, nhưng toàn sales còi, thế mới bùn :confused:

không cần setup gì hết nhưng bạn cần tham khảo ở đây http://uploaded.net/affiliate#conditions

không phải download ở đâu cũng được tính tiền.
cám ơn pro! nhưng file minh dl cũng nhiều, k lẻ k có dl nào ở group đc ăn $. mình k đc tính dl nào hết! chắc có vấn đề thật rồi
:(

cám ơn pro! nhưng file minh dl cũng nhiều, k lẻ k có dl nào ở group đc ăn $. mình k đc tính dl nào hết! chắc có vấn đề thật rồi
:(
24h nó chỉ tính cho 1 lượt down đầu tiên của 1IP thôi bác ạ, ngày hôm đó nó có down 1000 link của bác mà link đầu tiên nó down của người khác thì bác cũng chẳng đc gì cả. Em nói thế bác có hiểu ko?

max plan

24h nó chỉ tính cho 1 lượt down đầu tiên của 1IP thôi bác ạ, ngày hôm đó nó có down 1000 link của bác mà link đầu tiên nó down của người khác thì bác cũng chẳng đc gì cả. Em nói thế bác có hiểu ko?
tớ hiểu! chắc là đen thật rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week