Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

uhm, vừa vào check thì bị block thật, thôi qua protosuft

vậy rồi sao nữa bác ^^ ko thấy nó chạy

mấy bác giúp mình cái này nha. Banner adhexa. có 3 cái. thj đặt vị trí nào là tốt nhất vậy. Mình đang xài blogspot. Cqis 720x90 minh để ở trên. 2 cái kia thì phân vân ko biết để đâu cho đúng.

Có ai giải thích tí cho mình hiểu jingling với heatlap không ? 2 cái đó chỉ cần có vps reg acc rồi bỏ link vào cho tự treo thôi hay sao ?? Có bài nào hd cả 2 cái thì tốt quá .
gôgle co day cau
ko thi toi pm teamview

lile-ptp k lên mấy bác ơi.
skillerz thì hitleap 2k hit rồi mà nó đếm có 62 cái, chưa kể có jingling 154 hit nữa.
adhexa cũng lên ít. 2k6 hit mà nó tính 42 view :confused: hitleap em regular. Phải up lên premium mới ngon đc hả mấy pro :|

skillerz thì hitleap 2k hit rồi mà nó đếm có 62 cái, chưa kể có jingling 154 hit nữa.
adhexa cũng lên ít. 2k6 hit mà nó tính 42 view :confused: hitleap em regular. Phải up lên premium mới ngon đc hả mấy pro :|
adhexa mà treo hitleap có mà lỗ chổng vó, các pro trên đây toàn chơi boot ssh thôi

adhexa mà treo hitleap có mà lỗ chổng vó, các pro trên đây toàn chơi boot ssh thôi
thấy bên TBN nó post proof 42$/day phải chăng là xài chiêu này :D bao nhiêu ssh và vps mới đc chừng ấy hả mấy cụ :D

đang kiếm phần mềm boot bằng ssh mà ko biết phần mềm nào ^^ bạn chỉ mình với :oops:

theo mình thấy thì thằng like-ptp cứ boot 1k hit ở hitleap thì sẽ được tính là 300 hit :D hụt gần 1/3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom