Got Paid Tổng hợp proof forex - ^^!

nhatquangnguyen có thể cho mình hỏi, để có dc 2 cái proof bạn đã đầu tư bao nhiêu và sau bao lâu thì có ?
thật ra 2 cái proof đó là mình trả tiền hyip cho các bạn đã đầu tư cho mình tức là tiền lời cho các bạn đó ,còn tiền mình lời thì khác ;)
mình chỉ mất thời gian trong 1 đến 2 tiếng thì có được cái proof đó ;)

Bạn xem nhé, 18$ sau vài tiếng có proof ;) do nó trả tiền = tay nên về chậm 3 tiếng =.=!

thật ra 2 cái proof đó là mình trả tiền hyip cho các bạn đã đầu tư cho mình tức là tiền lời cho các bạn đó ,còn tiền mình lời thì khác ;)
mình chỉ mất thời gian trong 1 đến 2 tiếng thì có được cái proof đó ;)

Bạn xem nhé, 18$ sau vài tiếng có proof ;) do nó trả tiền = tay nên về chậm 3 tiếng =.=!

ngon nhỉ,chắc bán nhà theo bác quá

Mod nhatquangnguyen vẫn chưa nói là bỏ vốn bao nhiêu nhỉ ? :binhsua30:

Nếu mod có lời nhiều và nhanh thế. Newbie chỉ cần đầu tư theo chỉ đạo của nhatquangnguyen trên sàn forex là có lời rồi. Tui nói thế có đúng ko ? :binhsua08:

Nếu mod có lời nhiều và nhanh thế. Newbie chỉ cần đầu tư theo chỉ đạo của nhatquangnguyen trên sàn forex là có lời rồi. Tui nói thế có đúng ko ? :binhsua08:

mình cũng nghĩ thế,phải không bác nqn?

vốn của mình thì mình ko nói ra dc , các bạn thông cảm :">
vâng mình chỉ trade lúc nào theo tính toán của mình thật sự có lời cao mình mới trade :D
còn giờ sắp thi midterm nên 1 tuần chỉ trade 2 ngày mỗi ngày bỏ ra 1 đến 2 tiếng trade thôi :">
nên có gì anh em muốn kiến thức thì sau 23.8 mình sẽ hỗ trợ :">

chơi forex chủ yếu ăn nhỏ
vài phút 1$ thì chắc đc
chủ yếu xem lệnh thị trường :D
nhưng ngồi trên máy nhìu. ngồi ít k theo dõi sát cái bị mất $ hoài :(

Forex không giống các hình thức mmo khác, bác nào có ý định chơi forex thì em nghĩ bác nên vào diễn đàn vangsaigon và forexfactory xem nhé. Good luck!

Forex không giống các hình thức mmo khác, bác nào có ý định chơi forex thì em nghĩ bác nên vào diễn đàn vangsaigon và forexfactory xem nhé. Good luck!
cảm ơn bạn đã giới thiệu cho mọi người biết trang web ;)
nhưng có lẽ bác đã post sai vị trí ở đây chỉ thảo luận và post proof forex nhé bác ;)

ôi từ đây đến 23/8 còn bao nhiu ngày nữa nhỉ :), mong như đứa trẻ sắp nghỉ hè =))

up lên cho mọi người vào ủng hộ ,t thấy a mà hay *** thì vào đây mà chơi nè :D

Giờ đến tháng 9 rồi đấy bác Quang ơi. Bác lập lớp đi để e đi học. Có đóng học phí thì cũng ok. ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom