Tổng hợp offer hoàn thành.

nexttime

Junior
Reactions
70
MR
0.030
Mình từng làm offer thuê 1 ngày nên cũng hiểu được cách làm ,và cứ tưởng offer là kiếm cơm ngon lắm nhưng thực ra có cái kiếm ngon hơn làm offer . offer j mà cày như trâu bò, mệt lắm !
Mình đã đi con đường # ko chơi với offer nữa . Công viêc của mình hiện tại rất nhàn ( ko động tay động chân ,nằm ngủ cũng có tiền:D và kiếm tiền ko thua gì pro offer:eek: )
cậu làm nghề nằm ngửa hả :))

kenshinqn9x

Banned
Reactions
10
MR
0.000
chấp nhận số phận là sao. mấy ông kia cứ vào khoe ngày không làm gì ngồi chơi cũng được tiền, khoe thì đi chỗ khác. Còn captcha là nghề chính của mình, thời gian nghỉ tay cho đỡ mỏi thì mình chơi cả GA lẫn offer

mình cũng chiến cap lâu nay định làm thêm off bạn giúp với nhé;)

Reactions
9
MR
0.000
Mình từng làm offer thuê 1 ngày nên cũng hiểu được cách làm ,và cứ tưởng offer là kiếm cơm ngon lắm nhưng thực ra có cái kiếm ngon hơn làm offer . offer j mà cày như trâu bò, mệt lắm !
Mình đã đi con đường # ko chơi với offer nữa . Công viêc của mình hiện tại rất nhàn ( ko động tay động chân ,nằm ngủ cũng có tiền:D và kiếm tiền ko thua gì pro offer:eek: )
bác làm j ghê vậy?

Cho em theo vs :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week