• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Tổng hợp những người mua thẻ po của hoangdouis12 (volong66)mà bị lock card

Status
Not open for further replies.

dungeon

Senior
Reactions
382
MR
0.249
câu trả lời bác có rồi đó, là " ko thể tiết lộ " thì cớ gì tại sao bác cứ phải muốn 1 câu tra lời khác. Chính Payoneer nói bác ko tin thì ko lẽ bác tin lời mình.
Có 1 topic cũng bị lock như vậy và bảo mua của 1 người khác và trong topic đấy c đã ns rõ ràng là chỉ có trùng info thôi nhé

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói cái gì cũng cần có bằng chứng, chứ ko phải nói ko bằng chứng :

Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé. ''

Rồi khi ng ta đưa ra bằng chứng thì bác chỉ biết xấu hổ, hình như bác ko suy nghĩ trước khi nói bất cứ diều gì. Đây là lý do mà mình post proof dều de anh e biet là tiền rút PO là thật, nhưng 1 số bác lại nghĩ là khoe, nên hạn chế bớt xíu.

Có 1 topic cũng bị lock như vậy và bảo mua của 1 người khác và trong topic đấy c đã ns rõ ràng là chỉ có trùng info thôi nhé
bác tin mình hay tin Payoneer. bác thấy dã dám nói sell cho bác sll info thì sao bác ko mua, mà cứ nghĩ là trùng info, nếu bác pm mua info mà ko có dể sell thì bác có thể nói Mod ban nick.
Số luong info sell cho bác lớn thế xài ko hết ko lẽ phải đi xài lại, bác có 1 tỷ cái áo, thì mỗi ngày bác mặc 1 cái cho thoải mái chứ ko lẽ 1 cái mặc cả đời.

bác tin mình hay tin Payoneer.
Po nó ko bao h lock card lung tug , và add po vào linkbucks chỉ đc 1 acc , và linkbucks bị ban thì chả liên quan đến gì đến cái thẻ po rồi cả , đấy là còn chưa nói thẻ po còn chưa cả nhận tiền lần nào nhé. Nhưng tại sao nó toàn nhằm vào những ng mua card của bác

giftcardbank

Banned
Reactions
87
MR
0.000
Nhà em vừa hết muối i ốt rồi , đang xài tạm muối hải châu , commnet vài câu mong bị cáo đừng chửi em là ngu , vì em cũng chả nhận mình là giỏi

Về vấn đề thẻ số lượng lớn , dĩ nhiên là em đã từng làm
Các bác đăng ký thẻ , dù add sạch , chuẩn , chưa bao giờ đăng ký PO , nhưng em đảm bảo > 50% tỉ lệ không nhận được thẻ , dù PO có email báo đã gửi thẻ

Đây là cách cheat của em , hi vọng ko trùng với bác bị cáo

1, tạo máy ảo số lượng
2, 1 máy ảo sử dụng 1 ip qua vip72 ( ip việt nam ) , đăng ký thẻ PO qua địa chỉ ảo ( dù ảo nhưng mình vẫn có thể quản lý và nhận thẻ )
3, nếu ko muốn địa chỉ ảo thì thuê hòm thư bưu điện ( 1 dạng PO box của dân mỹ ), thay đổi địa chỉ na ná nhau , nhưng nhân viên bưu điện vẫn có thể tìm thấy mà giao cho mình do quy luật số nhà , địa chỉ của việt nam thì bá đạo quá , chỉ việt nam mới hiểu thôi , người nước ngoài họ bó chiếu

4, Khâu chuẩn bị máy móc , ip riêng lẻ , địa chỉ " fresh " xong , chờ có email approved của PO
khoảng 1 time ngắn sau , online chát với support của PO , gửi tiền phí chuyển lại thẻ qua DHL ( phí tầm > 50$ -60$ ) , do không miễn phí nên thẻ chuyển đến cực nhanh , chỉ 1 tuần là nhận đc thẻ qua DHL

>> Cách của em làm nó mất time , tỉ mỉ và mất phí chứ ko free
Nếu bị PO phát hiện add ảo , dectect ra add ghi na ná là 1 thông tin thì nó sẽ locked card
Nên phải nói rất hên xui , ko có gì đảm bảo được

Nếu bác bị cáo mà làm như cách em làm thì đồng nghĩa bác ấy cũng bỏ vốn ra đầu tư card để bán lại

Và cũng là câu trả lời vì sao thẻ hay lock nhé

CÒn bác này vẫn bán đều trên yahoo , có lập toppic tại mmo4me mà kêu ko lập nên ko có trách nhiệm
toppic nào cần mua thẻ PO bác đều dụ ra yahoo bán riêng
Theo luật , cho dù ko kinh doanh ở mmo4me , nhưng mang tính chất lừa đảo ở bất kì đâu , mà người ta phát hiện bác có nick ở mmo4me , họ đều có quyền report

Còn chủ toppic chỉ để waiting anser , nghĩa là bác ý hỏi xem ai có bị như thế này ko ? và sự thật là quá nhiều bác dính chưởng như vậy

Những con người này là dân mmo4me nên họ kêu ca , chứ ko như dân cash thì cái thẻ 1,4tr ko bõ cho họ phải đi cãi nhau

Không có mấy người bị chửi là ngu kia thì bác sell thẻ cho ai , bởi ai cũng chịu khó tìm hiểu thì đã ko phải mua card rồi

Đôi lời vì 1 mmo4me phát triển , làm ăn hay gì cũng phải nghĩ thoáng chút , thẻ nguy cơ locked hay chắc chắn lock thì đừng cố gạ bán nữa

Nhà em vừa hết muối i ốt rồi , đang xài tạm muối hải châu , commnet vài câu mong bị cáo đừng chửi em là ngu , vì em cũng chả nhận mình là giỏi

Các bác đăng ký thẻ , dù add sạch , chuẩn , chưa bao giờ đăng ký PO , nhưng em đảm bảo > 50% tỉ lệ không nhận được thẻ , dù PO có email báo đã gửi thẻ

1, tạo máy ảo số lượng
2, 1 máy ảo sử dụng 1 ip qua vip72 ( ip việt nam ) , đăng ký thẻ PO qua địa chỉ ảo ( dù ảo nhưng mình vẫn có thể quản lý và nhận thẻ )
3, nếu ko muốn địa chỉ ảo thì thuê hòm thư bưu điện ( 1 dạng PO box của dân mỹ ), thay đổi địa chỉ na ná nhau , nhưng nhân viên bưu điện vẫn có thể tìm thấy mà giao cho mình do quy luật số nhà , địa chỉ của việt nam thì bá đạo quá , chỉ việt nam mới hiểu thôi , người nước ngoài họ bó chiếu

4, Khâu chuẩn bị máy móc , ip riêng lẻ , địa chỉ " fresh " xong , chờ có email approved của PO
khoảng 1 time ngắn sau , online chát với support của PO , gửi tiền phí chuyển lại thẻ qua DHL ( phí tầm > 50$ -60$ ) , do không miễn phí nên thẻ chuyển đến cực nhanh , chỉ 1 tuần là nhận đc thẻ qua DHL

Nếu bị PO phát hiện add ảo , dectect ra add ghi na ná là 1 thông tin thì nó sẽ locked card

Nếu bác bị cáo mà làm như cách em làm thì đồng nghĩa bác ấy cũng bỏ vốn ra đầu tư card để bán lại

CÒn bác này vẫn bán đều trên yahoo , có lập toppic tại mmo4me mà kêu ko lập nên ko có trách nhiệm
Theo luật , cho dù ko kinh doanh ở mmo4me , nhưng mang tính chất lừa đảo ở bất kì đâu , mà người ta phát hiện bác có nick ở mmo4me , họ đều có quyền report

Còn chủ toppic chỉ để waiting anser , nghĩa là bác ý hỏi xem ai có bị như thế này ko ? và sự thật là quá nhiều bác dính chưởng như vậy

Những con người này là dân mmo4me nên họ kêu ca , chứ ko như dân cash thì cái thẻ 1,4tr ko bõ cho họ phải đi cãi nhau

Không có mấy người bị chửi là ngu kia thì bác sell thẻ cho ai , bởi ai cũng chịu khó tìm hiểu thì đã ko phải mua card rồi

Đôi lời vì 1 mmo4me phát triển , làm ăn hay gì cũng phải nghĩ thoáng chút , thẻ nguy cơ locked hay chắc chắn lock thì đừng cố gạ bán nữa

Bác xài muối Hải Châu hả bác, vậy nên mua thêm bick I-ot nhé. Bác mua hàng có kèm bảo hành ko, và nếu như hết bảo hành thì bác thấy bác sai hay bác đúng.
Mua VPS ng ta bảo hành 1 tháng, xài hết 1 tháng nó die VPS thì nói ng ta bán hàng lởm hả bác.
Cái dịch vụ giá chát hỗ trợ Sacombank tiền ko về của bác thì iem cũng chỉ biết thế này.
Gửi cái email vào
[email protected]
kèm theo info CMND 2 măt, chụp card thẻ trc, che 6 chữ số, chụp hình tiền PP rút mà chưa về, chụp nguồn tiền ở đâu và thế là nhanh thì chưa đến 24h đả có xèng, còn chậm thì 1-2 ngày. Mà bác lấy giá nghe nói chát lắm, kiến thức hạn hẹp bác xem còn thiếu gì bổ sung thêm

Đấy cậu đã biết được cái lí do bị lock rồi đấy.
Bác bên trên còn ns rõ là sự thật là rất nhiều người bị do mua như vậy ,nhé thế nên đừng bán cho anh em trên đây nữa còn ko thì cậu đọc hết lời bác bên trên nói đi

1, tạo máy ảo số lượng

laoai

Banned
Reactions
46
MR
0.000

1, tạo máy ảo số lượng

Đập cho thằng này nó nôn $ lại đi bác, bọn UG lừa đảo, thất đức, ăn nói mất dạy thì không sớm muộn cũng die.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.488
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger

mình hay lượn mấy topic về payoneer, xác nhận cái này là đúng (nhất là dòng tô màu). Tuy nhiên khi có ai đề cập thì đ/c này luôn khẳng định kiểu "tôi ko bán gì cả". Cũng ko có gì liên quan và ko biết ai đúng sai thế nào nhưng kiểu có bán rồi khi có người phàn nàn lại luôn la là ko bán vậy thì ko đẹp lắm (trc đây hình như đã có vụ tương tự).
Tuy nhiên mấy bạn mua card thì cũng phải xác định cái này đặc thù tiền trao tráo múc là xong, bạn có quyền kiểm tra và quyết định mua hoặc không mua, khía cạnh nào đó nó cũng giống như Paypal, người bán chỉ có thể giao acc còn hoạt động ok tại thời điểm mua bán, còn sau đó bạn dùng thế nào, có bị limited hay ko thì chắc phải chịu thôi.

Last edited:
Đấy cậu đã biết được cái lí do bị lock rồi đấy.
Bác bên trên còn ns rõ là sự thật là rất nhiều người bị do mua như vậy ,nhé thế nên đừng bán cho anh em trên đây nữa còn ko thì cậu đọc hết lời bác bên trên nói đi
lý do đó là bác nói, có phải chính PO nói ko. Ko lẽ bác chưa tỉnh ngộ, cái này bac nói, e nhắc lại, bác cho nó là đúng đến khi có proof thì bác câm ko mở dc mồm, bác giải thích tại sao bác nói câu này, bác dựa vào đâu để nói hay thích nói thì nói.

Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé. ''

mình hay lượn mấy topic về payoneer, xác nhận cái này là đúng (nhất là dòng tô màu). Tuy nhiên khi có ai đề cập thì đ/c này luôn khẳng định kiểu "tôi ko bán gì cả". Cũng ko có gì liên quan và ko biết ai đúng sai thế nào nhưng kiểu có bán nhưng khi có người phàn nàn lại luôn la là ko bán vậy thì ko đẹp lắm (trc đây hình như đã có vụ tương tự).
Tuy nhiên mấy bạn mua card thì cũng phải xác định tiền trao tráo múc là xong

Đến lúc bị lock card thì t ngẩn người ra vì có người đag pm mua , và t ko hề pm lại để đòi tiền lại vì đúng như cậu ns tiền trao cháo múc là xong , con những ai mua card nữa thì tớ sẽ nhắc nhở cho ae trên đây

Bác có xài VPS ko, có xài sock ko, tại sao nó ko xài suốt dời, và tại sao nó chỉ bảo hành theo thời gian bác mua, MMO là thế, nếu chưa hiểu dc MMO là gì thì ko nên nói. Bác mua hàng thì luôn có bảo hành giống như mua VPS đó thôi, nếu bạn giỏi thì cũng ko ngồi tranh luận làm gì vì mọi câu trả lời đều có và thòi gian luôn là vàng là bạc.

Ừ thì ko bảo hành suốt đời nh thẻ còn nguyên ko làm gì mà tự nhiên 4-5 ngày sau lock luôn , đấy ms chính là vấn đề

Bác có xài VPS ko, có xài sock ko, tại sao nó ko xài suốt dời, và tại sao nó chỉ bảo hành theo thời gian bác mua, MMO là thế, nếu chưa hiểu dc MMO là gì thì ko nên nói. Bác mua hàng thì luôn có bảo hành giống như mua VPS đó thôi, nếu bạn giỏi thì cũng ko ngồi tranh luận làm gì vì mọi câu trả lời đều có và thòi gian luôn là vàng là bạc.
Ý cậu như vậy chả lẽ nó lock card lung tung như cơm bữa à

Thật sự tớ nghĩ sẽ rất ít người ủng hộ cậu đấy vì cậu cũng có quá là nhiều phốt rồi
mua bán 1 phần là do ng ta có nhu cầu và ng ta biết rõ nó thế nào nên mới mua và những người như thế này thì mua sll và xài trong thời gian ngắn khi xong việc thì card ko còn tác dụng với ng ta, phần thứ 2 là do may mắn và làm ăn giữ đúng uy tín theo thỏa thuận bảo hành thì cho dù co thế nào cũng ko phải lo ngại.
Nếu bác bán 1 món hàng online như sock, vip72 hay VPS gì gì ng ta deu có chế độ bảo hành. bác mua 1 tháng vip72 thì bác dc ng bán bảo đảm 1 tháng xài ok, nếu lock thì se dổi acc khác hoac refund tiền, nếu qua 1 tháng acc ko xài dc, bác có kêu ng ta trả tiền hay bảo hành ko, hoặc đi cảnh báo mọi ng là mua acc Vip72 đó xài hết 1 tháng thì die đừng nên mua, làm ng thì nên thoáng và rộng rãi bởi vì tiền làm ra được nhưng ko có đức thì ko giữ dc đâu.

Ừ thì ko bảo hành suốt đời nh thẻ còn nguyên ko làm gì mà tự nhiên 4-5 ngày sau lock luôn , đấy ms chính là vấn đề
bạn nói thì phải suy nghĩ, bạn nói dối người nhưng ko dối dc lòng đâu, nếu 4-5 ngày thì bạn dưa proof chứng minh, ko cần nói lời thứ 2, bạn sẽ có câu trả lời mãn nguyện, còn như ko dúng như bạn nói thì bạn đang làm tổn thất đức hạnh của mình.

Và mình sẽ ko như bạn là tự hạ thấp mình ví như mai di mua VPS hay HMA xài hết thời gian 1 tháng rồi nếu ko xài dc thì sẽ lập topic nói là hàng lởm và dòi lại tiền hoặc bảo hành, hoăc yệu cầu ng bán trả lời vì sao nó ko xài dc.

Mọi chuyện rồi cũng phải có kết thúc, kết thúc thế nào thì do bạn thôi.

Cùng sorry bạn vì cũng là con ng, trong lúc bực tức thì nói hơi quá, ko kiếm chế được. Giải quyết xong Mod xóa hộ những lời nói làm mất lòng ng khác của mình. Thank nhiều, sorry Mod.
Cuối tuần vui vẻ, đi xả streess xíu cho bớt căng thẳng

Last edited:
Cho hỏi cái nguyên nhân card lock thôi. Nó cứ nhằm vào những thẻ mua của c ma bị lock , thẻ po làm gì mà lock như cơm bữa , nếu hàng sạch và chính chủ thì nó sẽ an toàn , còn đây kể cả cậu dùng vps cẩn thận đến mấy thì cũng fie hang loạt như cơm bữa. Con những ai đk mua mà thấy cậu dụ ra yh , tớ sẽ ko bảo cậu scam mà chủ đưa cái topic lên thôi để người ta đọc. Còn người ta mua hay ko là tùy người mua , lúc tớ lock card tớ còn ko đòi cậu bất cứ 1 xu nào nhé , còn như cậu ns là tớ cheat vài k là ko đúng đâu nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week