Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hehe ý định của bài viết này mục đích là vui thôi nhá mọi người.Cũng qua bài viết này xin cám ơn bác EricNguyen vì nhờ bác mọi người mới biết về chứng chỉ Cetificate của ZEEK REWARDS

1.EricNguyen
2.lee88dung
3.Recar88
4.Vietsu
5.Mrgoldengun
6.Angle
7.Lechien
8.Lindungvn
9.o0NVT0o
10.Vinammos
11.Hunggpp
12.Alexphan
13.kyvu252
14.boynp2761993
15.Clinhbdan
16.Longbahe
17.Tltd2010
18.Doremon6262
19.Baron453
20.Chocon
21.Haphongdo
22.Chuoilunpzy
23.Caubelego
24.Thongcr
25.Ntn1907
26.Mrkay1412
27.(NguyenMi)
28.khanhduy97pro
29.Mmohpvn
30Toannq
Haha 1 lần nữa rất mong ae sớm hoàn thành chứng chỉ để ALex pót lên càng nhiều bạn nha.Các bạn sẽ là những mem VietNam đầu tiên đạt chứng chỉ này đó (oách nha):binhsua90::binhsua57::binhsua57:.THêm 1 điều Alex cũng phỏng đoán thui,khi mà Zeek áp dụng thực hiện chứng chỉ là nó muốn làm ăn 1 cách chuyên nghiệp và lâu dài hơn.Nên có thể trong tương lai Zeek sẽ đem lai nguồn tiền ổn định cho các mem chúng ta.
Thank các ban.Hãy để lai tên khi đạt chứng chỉ để ALex up lên cho ha:binhsua95:

Last edited by a moderator:
Cái này cũng tổng hợp, rảnh nhỉ ?

góp mặt tí cho vui

Làm cái chứng chỉ này như nào vậy bà con hướng dẫn mình với.:binhsua80:

rãnh vãi, topic chỉ mang tính khoe khoang, khi nào tự mình làm, tự kiến thức trong đầu mình ra, k dùng bất cứ công cụ nào trợ giúp thì hãy tự hào, chỉ đc cái đú vs ăn theo là hay :binhsua85:

rãnh vãi, topic chỉ mang tính khoe khoang, khi nào tự mình làm, tự kiến thức trong đầu mình ra, k dùng bất cứ công cụ nào trợ giúp thì hãy tự hào, chỉ đc cái đú vs ăn theo là hay :binhsua85:

bác này nói chính xác nè ? thử hỏi đc bao nhiêu người tự làm bài để đc cái chứng chỉ này ? có cài gì đâu mà phải tổng hợp ?

bác này nói chính xác nè ? thử hỏi đc bao nhiêu người tự làm bài để đc cái chứng chỉ này ? có cài gì đâu mà phải tổng hợp ?
That ra làm điền này chỉ mang tính chất vui là chính.Lúc ALex làm cái này chỉ là mong ae vui thui.Chứ còn khoe khoang thì thật sự không bao giờ có

Cần gì 5$, copy của ai đó về fake kìa! Từ hôm qua đến giờ toàn thấy chứng chỉ ngày 04/05.
Fake 1 cái lấy oai với mọi người nào!

Vậy fake làm chi hả bạn.Sau này chak Zeek cũng kêu làm thui mà:binhsua72:

có chứng chỉ có lợi gì hơn ko có không bà con

cái này giống event trong game nhỉ,làm xong được lãi 5vip.:))

cứ làm đi,không thiệt gì cho mình mà còn được lợi 5 vip+lợi lâu dài nữa

Cũng làm rồi mà thôi không up lên, sợ mọi người thấy thế thèm mà cướp mất sao :)):binhsua112:

làm thế nào để có đc 10vip vậy anh em?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week