Airdrop 🌟Tổng Hợp Những Kèo Cào Màn Hình, Claim Coin Tiềm Năng, Dễ Thay Đổi Vị Thế Nhất

Rút về sàn
0
Giá trị 1 Coin
0
Nhập Ref được gì
Nhiều quyền lợi
Yêu cầu phải tuyển Ref
0
Link Bot
Tổng hợp
Link dự án Coin
Tổng hợp ạ

Eriksen

Newbie
Reactions
3
MR
0.025

🌟 Tổng Hợp Những Kèo Cào Màn Hình, Claim Coin Tiềm Năng, Dễ Thay Đổi Vị Thế Nhất 🚀
____

🪙 Simple tap 🧊 ICEBERG

⚛️ CybaseCold

🍥 Spinky 🐯 Tiger

🐸 Notmeme 💧 Oxygen

🔥 HOT ✊ DMH

💚 Vertus 💳 BBCoin

🐹 Hamster 🍎 Yes coin

🌳 Seed 🌊 WAVE

🐣 Cyber finance 🐱 Cat gold

🧿 Dot 🍩 BDF coin

📊 CEX.IO 🏭 Mineralz

*Cập nhật 27.5.24

🤖 Tapswap 👾 TonPixel

♦ PHI [Android] - [IOS](Mã giới thiệu: BTEAMNO1)♦

⏳TimeTon coin

*Cập nhật 29.5.24

🚀 Shuttle 😎 Toon Nation

🪩 CELL Coin

*Cập nhật 01.06.24

♾️ Kolana

*Cập nhật 02.06.24

❤️‍🔥 MatchQuest 1(0/7slot)
❤️‍🔥 MatchQuest 2(0/7slot)

* Cập nhật 05.6.24

🐥 WAT(Gamee) 🇼 W3BFLIX

🌌 Jarvis(code: 4YP0ZX8C)

*Cập nhật ngày 07.6.24

⌛TimeFarm 😻SuperMeow

💦RainWallet

*Cập nhật ngày 08.6.24

♨️Firecoin

*Cập nhật ngày 11.6.24

👑ChanceDrip

*Cập nhật ngày 12.6.24

⚜️ARENAGAMES 💎DIAMORE

🔮ARIXDEX

*Cập nhật ngày 13.6.24

🐧DITNETWORK

*Cập nhật ngày 15.6.24

🏺SPHYNX 🌙DORMINT

🌕Tomarscoin

_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_
🌈 Nhớ ủng hộ sự lương thiện của em!
🚀 Theo dõi TELEGRAM
🎉 Chúc các bác một ngày tốt lành!

Last edited:
Một quan điểm phân tích về kèo Hamster 🐹

Phân tích về kèo Hamster kèo 1000$ nổ to khiến nhìu ae tiếc nuối 😁 ae xem xong bài phân tích rồi tự quyết định nên theo hướng đi nào nhé 😁

Kèo này hiện giờ rất nhìu KOL khác củng thua kém ae vì đơn giản con này ko phụ thuộc vào ref mà phụ thuộc vào độ am hiểu của ae

Hiện tại có 2 luồng ý kiến trái chiều là nên ôm coin nhìu hơn , nhóm còn lại thì nâng cấp lợi nhuận nhìu hơn , 2 ý kiến này ý kiến nào củng có lý

Ai chơi nhìu ạc , ạc chính có ref nhìu thì có thể chia theo cách này nhé nâng lợi nhuận 50% số ạc đang có lên tầm 500k -700k lợi nhuận ... 50% số ạc còn lại 200k - 300k là đẹp ... Con này nó ko có rank cào màn hình tính điểm

Nên Rất có thể nó sẽ lọc tiêu chí bằng cách tính thẻ ae nâng cấp và ae sở hữu ... Sở hữu nhìu Thẻ có cấp độ Lv cao và lợi nhuận cao đồng nghĩa với Airdrop nhìu ( để ý sẽ thấy mấy thằng Top nó toàn nâng lợi nhuận và một vài thông tin mật tiết lộ củng cho thấy việc Airdrop sẽ dựa theo tiêu chí trên để lọc Bot và những người ko có đóng góp nhìu vào dự án ) có thể đây củng là một hướng đi riêng mới mẻ ko ăn theo để những con cào khác để tiên phong làm nhìu ngươi nhớ đến và nhìu dự án làm theo 😁

‼️ Tuy nhiên đây chỉ là một số nhận định cá nhân của mình nha ae ... Mình vẫn đề phòng nên chia theo kiểu 6-4 tức là ví dụ mình có 10 ạc thì ạc 9 của mình sẽ nâng tầm 900k- 1 triệu lợi nhuận 5 ạc còn lại sẽ tầm 500-700k ... 4 ạc còn lại 250-300k là dừng để phòng trường hợp Dev chiêu trò để đốt coin thì củng còn mà xài 😁

Mình nghĩ giai đoạn này ae nâng thẻ tăng lợi nhuận thì vẫn kịp nhé ... Ví dụ như 400k lợi nhuận thì 2 tiếng vào một lần củng lụm 1 2 triệu điểm ạc chính mình 960k 2 tiếng dô lụm gần 3 triệu 😁 .... Ae nghĩ xem tốc độ đẻ bàn thờ như vậy thì nâng có lổ hay ko tầm mấy hôm là bỏ xa mấy thằng 100-200k chỉ ôm coin

Phân tích bây nhiu đây ae tự đưa ra quyết định nhé 😁 .... Mỗi người 1 quan điểm nên bàn luận chứ đừng cãi nhau

Thông tin mới về WAVE
📣 Sau khi siết chặt cơ chế và chia 2 tốc độ cộng thêm những tính năng mới trong tương lai , Và Sui có vẻ khá yêu thích thì khả năng #WAVE - $OCEAN list #Binance được ae nhỉ 😁
=> Chia 2 lợi nhuận làm khan hiếm -> giá tăng, đặc biệt ko giao dịch mua bán wave nữa nhé

Giao diện Cybase đã thay đổi, không còn siđa như trc😅
Con này lm nhiệm vụ được tặng cực nhiều token và không fomo nhé ace

🇺🇸 Donald Trump nói "Tôi sẽ đảm bảo rằng tương lai của tiền điện tử và #Bitcoin sẽ được thực hiện tại Hoa Kỳ…Tôi sẽ hỗ trợ quyền tự quản lý cho 50 triệu người nắm giữ tiền điện tử của quốc gia này."

Trump trùm kinh doanh, tài chính...rõ ràng thấy trước được cơ hội quá lớn từ thị trường tiềm năng và còn nhỏ bé này...gần đây liên tục phát biểu ủng hộ Bitcoin

Ông Trunp mà đắc cử thì ae nào Hold coin hay cày cuốc Airdrop , đào bới ở năm nay .... Năm sau đều giàu hết quá ae 😆 Nguồn tiền đổ dô Crypto .... thì chắc như quê em mùa nước lũ vậy

View attachment 2512809
🌟Cập nhật từ Wave Wallet🌊

1️⃣ VÍ WAVE:

1/ Giới thiệu token gốc của Wave Wallet 🌊: (Tạm đặt tên là WAV 🌊 – tên chính thức sẽ sớm được công bố để tránh lừa đảo).

2/ Tokenomics: TBA.

3/ Tiện ích Token: Sử dụng để trải nghiệm Dapps của Hệ sinh thái Wave Wallet và tương tác với Hệ sinh thái Sui.

2️⃣ TRÒ CHƠI ĐẠI DƯƠNG:

1/ $OCEAN là token trong trò chơi dành cho OCEAN GAME và hệ sinh thái Dapps của Wave Wallet.

2/ $OCEAN có thể dùng để:
- Thu thập WOG NFT: Thông qua các sự kiện và Dapp của Hộp kho báu (trong Ví Wave và các dự án trong Hệ sinh thái Sui).
- Kiếm SUI: Thông qua các sự kiện Hộp kho báu và Dapps (trong Ví Wave và các dự án trong Hệ sinh thái Sui).
- Kiếm WAV:
Tại TGE: Airdrop WAV dựa trên hoạt động của bạn và số dư OCEAN.
Sau TGE: Thông qua các sự kiện Treasure Box và Dapps.

3/ $OCEAN có thể được khai thác trong bao lâu:

$OCEAN là một phần của Ví Wave. Chúng tôi sẽ tổ chức các sự kiện giảm một nửa để giảm nguồn cung $OCEAN và đảm bảo lợi ích của những người nắm giữ hỗ trợ dự án ở giai đoạn đầu. Lộ trình của OCEAN Game như sau:

• Truy cập sớm: 26 tháng 4 năm 2024 - 26 tháng 5 năm 2024. Tốc độ gấp đôi.
• Cộng đồng vững mạnh: 26 tháng 5 năm 2024 - TBA. Tốc độ bình thường.
• Hành trình vô tận: TBA. Giảm một nửa lần thứ nhất.
• TBA.

Xin lưu ý: Tính đến 11:00 sáng UTC ngày 26 tháng 5 năm 2024, một số người dùng vẫn chưa đạt đến thời gian yêu cầu.

📢Cộng đồng mạnh mẽ: 11:00 sáng UTC ngày 27 tháng 5 năm 2024. Tốc độ bình thường.

4/ Cách kiếm thêm $OCEAN:

- Tham gia các trận chiến trong OCEAN GAME (sắp ra mắt).
- Tương tác với Dapps để nhận phần thưởng.
- Một lần nữa, chúng tôi không khuyến nghị người dùng mua và bán $OCEAN thông qua bất kỳ nhóm nào trên DEX. Từ ngày 26 tháng 5 năm 2024, các giao dịch chuyển $OCEAN qua các nhóm sẽ bị coi là hành vi có hại cho cộng đồng (Bất kể giá $OCEAN tăng hay giảm). Điều này CÓ THỂ xác định liệu người dùng có đủ điều kiện nhận airdrop trong tương lai hay không.

3️⃣ Ứng dụng D:
1/ Vòng quay may mắn: Mua vé bằng $OCEAN, phần thưởng bằng WOG NFT hoặc $SUI. Tất cả $OCEAN sẽ được sử dụng để đốt và các phần thưởng Dapps khác.
2/ Sắp có.

🌊 OCEAN TOKEN được hướng tới cộng đồng 100%.

Các bác nào chiều nay đăng ký ủng hộ em, cho em gửi lời cảm ơn nhé! 🤩 chúc các bác kiếm được thật nhiều tiền!!!

Ai bào Notmeme thì vào clans 🇻🇳 này nhé để được tặng 30% coin
ĐÂY
Group chat Toàn Anh vs Mẽo thôi nên đảm bảo uy tín, không fomo nhé ace

Last edited:

🥇Cat gold miner chính thức airdrop rồi! ace vào sớm để bào được nhiều nhất nhé!
🥈Ai bào Notmeme thì vào clans 🇻🇳 này nhé để được tặng 30% coin
ĐÂY
Group chat Toàn Anh vs Mẽo thôi nên đảm bảo uy tín, không fomo nhé ace

🚀Nhớ Follow TELEGRAM e!🚀

Last edited:
Cập nhật 27.4.24

🎁E lú quá quên thêm cho các bác kèo 👾Tapswap, đang được ae châu phi fomo cực mạnh! Bây giờ vào chưa muộn đâu nhé các bác ơi!

♦PHI (IOS), (Android) thì tự động nhảy coin, hàng ngày 24h 1 lần vào xem 1 quảng cáo để tốc độ đào lên 200% nhé các bác, rảnh tay nhớ nhập mã mời: BTEAMNO1 ủng hộ e nhé!

👾 TonPixel là kèo mới đét nhái lại của PIXEL trên hệ TON nên yên tâm nhé ace! Vs lại không tốn sức đào, lâu lâu lại vào bấm vài phát!

Chân thành cảm ơn các bác đã ref cho em🔥

Last edited:

🔥Kèo CUBE mới nổi trên Telegram, bối cảnh game như Minecraft, chỉ bấm, bấm và bấm.
🔥Uy tín đến nỗi công khai người online luôn(chưa kèo nào làm đc🤩):

🌟Tham gia ngay các bác ơi!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week