Tutorial Tổng hợp lì xì Momo hàng ngày.

Mua voucher này bác nào có bán mình nhé, giá 20k đến 30k tùy số lượng.

Bán 2 con mèo: 60k.
1 con mèo: 40k. :D

Last edited:
Mèo mà cũng bán á :eek:

ai nhóm B cần Mèo mình cho này :cool: Còn Heo thì phải C, D , Rồng thì ko cho :oops:

ai chưa lì xì mình thì lì xì đi nhé. Mình back lại 0932547810
Chuyển tiền mình, mình chuyển lại
ủa cái nv chuyển tiền nó cũng tính giống như lì xì à các bác ? mổi sdt chỉ qua lại được 1 lần thôi sao ? hôm trước làm nv chuyển tiền cho 1 bác được + 3 lượt , nay vào làm nv lại với số đó , momo nó không + lượt lắc

ủa cái nv chuyển tiền nó cũng tính giống như lì xì à các bác ? mổi sdt chỉ qua lại được 1 lần thôi sao ? hôm trước làm nv chuyển tiền cho 1 bác được + 3 lượt , nay vào làm nv lại với số đó , momo nó không + lượt lắc
Chỉ dc 1 lần thôi bác

Lì xì hay chuyển tiền cũng chỉ đc 1 lần 1 số thôi

Bán 1 em rồng 86.868 bác nào mua inboxx face nhé
P/s đã bán nhé

Last edited:
mình vừa cheat thử vài sdt ko add bank thì có 2 số chỉ với 5 lượt lắc đều ra rồng và tất nhiên ko thể chuyển đi đc (momo nó mới quy định sdt mới đăng ký momo ko add bank chỉ đc nhận 1 chiều chứ chặn hết mọi chiều cho đi) , có thể là 1 chiêu dụ add bank của momo :popo_doubt:

mình vừa cheat thử vài sdt ko add bank thì có 2 số chỉ với 5 lượt lắc đều ra rồng và tất nhiên ko thể chuyển đi đc (momo nó mới quy định sdt mới đăng ký momo ko add bank chỉ đc nhận 1 chiều chứ chặn hết mọi chiều cho đi) , có thể là 1 chiêu dụ add bank của momo :popo_doubt:
bác có heo bán ko bác

bác có heo bán ko bác
trừ rồng thì các con khác mình tặng chứ ko bán nhưng đều có điều kiện rank :) chứ bán đc bao nhiêu đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,394
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom