Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

Đã ref sạch sẽ :) cơ mà 2 hay 3 site không đăng ký được chả hiểu gì luôn . 1 số site hình giống hệt nhau :( . Mà mình chơi kiểu vào nhận bonus với bán đồ rùi bao giờ đủ min rùi rút được không vậy chủ thớt :)

^ Tiêu đề là "Kiếm tiền free với game Nga" mà bạn lại hỏi ngược lại như vậy à?
bạn thật là thông minh và vui tính đấy nhỉ
:) mình mới tập chơi . Để ý thấy đa phần là 1 số site bắt phải mua mới có sp để bán kiếm tiền . Không đầu tư thì ăn quà nhận hàng ngày thì không chuyển được :) . bán thì nó trừ % để rút :) bao nhiêu thì chưa tính :) . Nên mình thắc mắc vậy thui :)

http://fruktferma.ru/?i=433 site này chơi rất vui. hàng ngày ngoài bonus hàng ngày nó còn tặng Bonus 0.01 - 0.02 rúp vào thẳng ví Webmoney

Last edited:
Đăng ký và sau mỗi 24h hàng ngày vào nhận. Nhập ví WMR vào, nhập captcha ok và tiền vào ngay trong tài khoản. Free hoàn toàn nhé
đã ref và hóng cái này hay :) nhưng chưa có WMR đang tìm chỗ tạo :(

^ có thể là ngẫu nhiên tặng thưởng nên bạn có khi ko nhận đc? với lại 0.01 rub thì quá là nản, coi như đc có 0,0003$ mỗi ngày

:) mình mới tập chơi . Để ý thấy đa phần là 1 số site bắt phải mua mới có sp để bán kiếm tiền . Không đầu tư thì ăn quà nhận hàng ngày thì không chuyển được :) . bán thì nó trừ % để rút :) bao nhiêu thì chưa tính :) . Nên mình thắc mắc vậy thui :)

thế bạn trẻ đã đọc hết hướng dẫn ở đầu bài chưa vậy?

site nga bằng tiếng nga nên khó chơi

vậy trong hướng dẫn kêu dùng chức năng google dịch để dịch cả trang web chỉ làm cảnh thôi à?

B1: Hàng ngày vào nhận tiền thưởng : Nhận thưởng hàng ngày
B2: Thu hoạch (lúc nào cũng đc vì sản phẩm cộng dồn)
B3: Mua sp để sinh lời hoặc rút tiền về

Ý chủ thớt là 3 bước này nhưng 1 số trang do mình chơi free nên 0 sp thì thu hoạch cái gì :) :confused: Vậy ha bạn già

^ tôi chẳng hiểu bạn trẻ đọc hiểu cái hướng dẫn như thế nào nữa, thôi thì tôi viết hướng dẫn cho dummy vậy:
1. tham gia site, sau đó nhận thưởng ngày đầu
2. đợi qua ngày để nhận thưởng và nhận mỗi ngày đến khi đủ tiền đầu tư mua "cây"
3. tiếp tục nhận thưởng "hằng ngày" để mua cây và cho nó sinh lợi
4. tiếp tục theo bước 3
chú ý: tiền thưởng chỉ có hiệu lưc dùng làm tiền đầu tư nên không rút gì đc và tiền bán sản phẩm được sinh ra từ cây thì được chia ra theo lợi nhuận % đầu tư/rút
và tất cả các site được chủ thớt giới thiệu đều có "thưởng hằng ngày"!
giờ thì quá dễ hiểu rồi bạn trẻ nhỉ?

Site mới: Tặng 10 rup khi dang ký. sản lượng 200 sản phẩm/giờ
Nếu DEP 1 rup = 100 bạc, 10 sản phẩm bằng 1 bạc. Min rút 50 bạc
Tỷ lệ tái đầu tư bắt buộc 60%. Hướng chơi: Free không khuyến khích đầu tư vì nó dễ Scam
http://promo-tractorist.ru/?i=17

Last edited:
^ tôi chẳng hiểu bạn trẻ đọc hiểu cái hướng dẫn như thế nào nữa, thôi thì tôi viết hướng dẫn cho dummy vậy:
1. tham gia site, sau đó nhận thưởng ngày đầu
2. đợi qua ngày để nhận thưởng và nhận mỗi ngày đến khi đủ tiền đầu tư mua "cây"
3. tiếp tục nhận thưởng "hằng ngày" để mua cây và cho nó sinh lợi
4. tiếp tục theo bước 3
chú ý: tiền thưởng chỉ có hiệu lưc dùng làm tiền đầu tư nên không rút gì đc và tiền bán sản phẩm được sinh ra từ cây thì được chia ra theo lợi nhuận % đầu tư/rút
và tất cả các site được chủ thớt giới thiệu đều có "thưởng hằng ngày"!
giờ thì quá dễ hiểu rồi bạn trẻ nhỉ?
Thank :)
Tỷ lệ tái đầu tư bắt buộc 60%. Hướng chơi: Free không khuyến khích đầu tư vì nó dễ Scam

Có thể tạo nhiều nhiều acc rùi chuyển sang nhờ trò bao kéo búa không :)

Site này nó đã tăng tỷ lệ quy đổi từ 10 sản phẩm = 1 bạc lên 100 sản phẩm = 1 bạc rùi nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back