Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

tiếng nga k à, hix, cột bên tay trái google k trans ra, k hiểu gì lun
có gì đâu nó chỉ có mấy mục như : công viên (mua thú), kho (thu hoạch) , thương mại (bán trứng) , bonus hàng ngày,.... Cũng đơn giản :D

nên đầu tư site nào vậy thớt
cái công viên khủng long park-jurassic.ru (link ref ở #1 :D )
Thì có vẻ yên tâm hơn vì nó có 2 site đi trước cùng admin cũng hoạt động lâu rồi.

Còn có site này mới ra thì min pay thấp , lãi cũng cao. Nhưng ko rõ admin trước là ai :D
http://friends21.ru/?i=5

Bạn có thể chọn 1 trong 2 :D Lãi thấp rủi ro thấp, lãi cao rủi ro cao :D
Sắp tới mình thu ego để chiến dạng này lúc đó bỏ tiền ra thì mới dám rủ anh em chơi site nào cùng :D

thế làm sao để dep vậy
click vào hình đồng vàng (trong game là bạc) - là cái chỗ bạn đc công vào sau khi tham gia thưởng hàng ngày đó. Ấn vào đó sẽ hiện cổng dep :D

để thử cái khủng long xem, cái payer nó phức tạp quá, vẫn chưa sài được
cái payeer nó gần như 1 cổng chung gian cho tất cả các cổng thanh toán đó mà :D Dep + with qua nó rồi có thể chuyển đổi qua các cổng khác và nó tính chút fee :)

ko, ý mình là trồng tiếp những quả thu hoạch đc ý
giống như bạn kiemhiepden nói sản phẩm sau khi thu thập ở mục Kho thì quy ra bạc ở mục Thương mại rồi sau đó nó tự phân ra vào mục bạc (tiếp tục mua) và mục rub (rút về) theo chế độ của từng site :)

bạn hướng dẫn cách rút tiền đi, mình chưa hiểu lắm, ví dụ site WM farm nó k có chỗ điền tài khoản payeer thì rút sao
thường thì có site có 1 cổng hoặc vài cổng thì chọn cổng phù hợp bạn muốn rút.
Nếu rút payeer thì có 3 mục :
1. Điền tài khoản P......
2. Số tiền min (là số bạc)
3. Số tiền quy ra rub

Bạn điền vậy là đc. mình cũng ko rõ site wmfarm là site nào nên ko kiểm tra cụ thể đc :D

Cám ơn mọi người ủng hộ nhé mình sẽ theo dõi và cập nhật thông tin hàng ngày và sẽ hướng dẫn thêm 1 số chi tiết cho mọi người dễ dàng hơn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,780
172,850
Latest member
tkephvanphong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week