Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

Giới thiệu cạnh tranh số một với một quỹ giải thưởng có tổng là 1800 RUB

Bắt đầu cạnh tranh: 2013/07/10 tại 13:03:22
Hoàn thành: 2013/06/11 lúc 13:03:22

Giải thưởng:
1 - 1000 RUB
2 - RUB 500
3-300 RUB

Cuộc thi được đưa vào tài khoản chỉ giới thiệu hoạt động đã đăng ký sau khi khởi động của cuộc thi.
Đối với mỗi top-up giới thiệu của bạn, bạn nhận được điểm, 1 RUB = 1 điểm. Điểm số càng cao, càng có nhiều cơ hội để giành chiến thắng trong cạnh tranh.

Cái này là cái gì vậy cho hỏi cái :D thắc mắc muốn ăn cái giải này :D có phải nhận bonus nhiều nó cộng không :D

Giới thiệu cạnh tranh số một với một quỹ giải thưởng có tổng là 1800 RUB

Bắt đầu cạnh tranh: 2013/07/10 tại 13:03:22
Hoàn thành: 2013/06/11 lúc 13:03:22

Giải thưởng:
1 - 1000 RUB
2 - RUB 500
3-300 RUB

Cuộc thi được đưa vào tài khoản chỉ giới thiệu hoạt động đã đăng ký sau khi khởi động của cuộc thi.
Đối với mỗi top-up giới thiệu của bạn, bạn nhận được điểm, 1 RUB = 1 điểm. Điểm số càng cao, càng có nhiều cơ hội để giành chiến thắng trong cạnh tranh.

Cái này là cái gì vậy cho hỏi cái :D thắc mắc muốn ăn cái giải này :D có phải nhận bonus nhiều nó cộng không :D
uk ref dep 1 rúp thì cậu đc 1 điểm, 3 người cao điểm nhất giành giải :)

dadenday

Junior
Reactions
86
MR
0.017
Site này die lun r : http://taksist2014.ru
Bác chủ tool có code dc lệnh bỏ site khi site đó die ko ,auto buy khi đủ bạc nữa :(

ko có lệnh bỏ tổ hợp lệnh vì imacros cho web nó miễn phí nên chỉ đc hỗ trợ 1 số lệnh đơn giản, sau này có nhiều thời gian nghiên cứu java thì chắc sẽ có để gắn thêm vào imacro script
nếu muốn thêm phần tự thu hoạch và mua sản phẩm thì để từ từ đã, mình cũng đang tính làm luôn phần đó đây
ps: nhiều site tăng giảm rate tạo sp hoặc tăng tiền mua cây ghê, chắc admin làm ăn khó khăn rồi

Last edited:
ko có lệnh bỏ tổ hợp lệnh vì imacros cho web nó miễn phí nên chỉ đc hỗ trợ 1 số lệnh đơn giản, sau này có nhiều thời gian nghiên cứu java thì chắc sẽ có để gắn thêm vào imacro script
nếu muốn thêm phần tự thu hoạch và mua sản phẩm thì để từ từ đã, mình cũng đang tính làm luôn phần đó đây
ps: nhiều site tăng giảm rate tạo sp hoặc tăng tiền mua cây ghê, chắc admin làm ăn khó khăn rồi
vào tay người VN là lại lắm cheat đó mà :D

Đang định hỏi có site mới không :D
Site này nhận bonus theo giờ 1-10
Vào có 1 quả chanh chả biết 10 sp / 1h hay 1sp /10h :D
Min pay vẫn 0.5 rup
giá sp hơi chat , tỉ lệ 30-70 hình như ăn cam hơi cao
:D
site nào đầu tư đc mình sẽ thông báo :D Site này thì trả lãi 1 ->10 theo giờ nên phải nhờ auto của bạn dadenday rồi :D

AC gift updated ngày 28-10-13:
*tạm thời ngừng các site mất tích của script AC 24h
*bỏ phần trích log số tiền mua cây plan 1 của script AC 24h
*thêm phần tự bán sản phẩm và mua cây plan 1 của script AC 24h
*thêm site cashfrut.ru vào script AC 1h
https://mega.co.nz/#!ohtwRBgJ!HG9a1wL553d8B28xiZe_vHjkDVAX_JnyVnaVz_yIdqU

AC gift updated ngày 28-10-13:
*tạm thời ngừng các site mất tích của script AC 24h
*bỏ phần trích log số tiền mua cây plan 1 của script AC 24h
*thêm phần tự bán sản phẩm và mua cây plan 1 của script AC 24h
*thêm site cashfrut.ru vào script AC 1h
https://mega.co.nz/#!ohtwRBgJ!HG9a1wL553d8B28xiZe_vHjkDVAX_JnyVnaVz_yIdqU
bạn ơi cái link bạn là gì vậy :) mình chả hiểu :) thêm nữa cái hình ảnh bạn cho mình , dượt 1 hồi toát mồ hôi hộp tìm mãi chả ra , do dùng còn mac cùi nên khác với các bạn dùng win :D thank bạn trước nếu chỉ giáo cho mình chút xíu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week