[Tổng hợp]Kiếm 80$-100$/1 tháng với dế yêu,đã pay instant,có proof

Cho hỏi cái cashpirate nếu trên cùng 1 ip log 2 tài khoản để làm có được ko
TH1: ref của nhau
TH2: ko ref nhau thì thế nào, nếu ok chiến nhiều tài khoản sẽ gộp dc nhiều hơn
mỗi máy 1 tài khoản thì 1 IP cũng ko sao, còn 1 máy mà chiến nhìu tài khoản thì toi, cashpirate nó kiểm duyệt rất mạnh đó

Cái app for cash của mình lâu lâu có vài app mình làm đủ yêu câu của nó rồi mà nó cũng chẳng check vào cho mình :(. Không biết bị gì không nữa :((
PS: thấy mấy cái offer trong game cũng giống vậy nó báo ok luôn mà sao ra app for cash lại không thấy tick :((
cái cast private hình như không cho Ip vietnam đăng kí nữa rồi, fake ip vô thì nó ngắt trang luôn :(

Last edited:
CASHPIRATE bà kon thấy đang càng ngày càng ít app để cài ko. Ngày đầu thấy cày được 1.6k, sang ngày thứ 2 đói ko thấy nổi app nào thêm nữa, toàn 2 cái offer ko được chấp nhận ở việt nam ra thì chả thấy app mấy cả :(

Cái app for cash của mình lâu lâu có vài app mình làm đủ yêu câu của nó rồi mà nó cũng chẳng check vào cho mình :(. Không biết bị gì không nữa :((
PS: thấy mấy cái offer trong game cũng giống vậy nó báo ok luôn mà sao ra app for cash lại không thấy tick :((
cái cast private hình như không cho Ip vietnam đăng kí nữa rồi, fake ip vô thì nó ngắt trang luôn :(
app for cash làm nv xong phải quay lại app để lãnh điểm nhé bạn

CASHPIRATE bà kon thấy đang càng ngày càng ít app để cài ko. Ngày đầu thấy cày được 1.6k, sang ngày thứ 2 đói ko thấy nổi app nào thêm nữa, toàn 2 cái offer ko được chấp nhận ở việt nam ra thì chả thấy app mấy cả :(
bạn phải reset thường xuyên mới có app, chứ lâu lâu vô 1 lần thì ko có vụ dồn app lại đâu nhé

Dm thằng cashpirate được mỗi bữa đầu có nhìu app để cài đặt 2 hôm nay ngồi cả ngày canh mãi hom qua được 2 app còn hôm nay éo có nỗi 1 cái app nào,ức chế chịu k nổi đợt này rút xong cho mày vào sọt xác

app for cash làm nv xong phải quay lại app để lãnh điểm nhé bạn
quay lại rùi mà bạn. Hoàn thành rùi quay lại nó lun mà chả có điểm gì hết :(. Không thấy nó check vào chỗ hoàn thành NV :(
Nó còn có mấy cái NV trong mấy trò bingo cũng giống app for cash lun (mà đổi đơn vị tiền trong đó nhưng nhiệm vụ vẫn giống nhau về phần trò chơi này) :(
Cái task này trong trò bingo nó báo hoàn thành lun rùi. (Tự nhiên mình vào là nó tự hiện ra) Untitled.png
còn task này là trong app for cash thì nó lại không có tick dâu OK :(Untitled.png

Last edited:
mí bạn lưu ý nếu đang chơi game mà hiện ra bảng hoàn thành nhiệm vụ thì đừng click vì nó tính bonus cho game đang chơi thui

thoát game quay lại app mới lãnh gold dc

:confused: mình bị vài lần, đang game hiện ra bấm nhận thưởng trong game, mất gold

mí bạn lưu ý nếu đang chơi game mà hiện ra bảng hoàn thành nhiệm vụ thì đừng click vì nó tính bonus cho game đang chơi thui

thoát game quay lại app mới lãnh gold dc

:confused: mình bị vài lần, đang game hiện ra bấm nhận thưởng trong game, mất gold
của mình nó tự hiện ra check complete trong game lun rùi quay lại app for cash thì không thấy check dấu ok :((

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back