[Tổng hợp]Kiếm 80$-100$/1 tháng với dế yêu,đã pay instant,có proof

:( paidvert tiếc là mình tham gia rồi, ko ref bạn dc

cho mình hỏi với mình ko làm dc cái nhiệm vụ cuối này :(((

"share 1x in carnival coin dozer"

bạn thử khi lên lv chọn post share thử xem, hoặc tìm trong game có cái nào share dc thì bấm share đó

mấy bạn có máy tính thì chiến thêm cái app for cash trên BS nữa đó, kiếm thêm tiền đầu tư qua paidvert là ok nhất

Lúc lên lv nó hiện cái bảng post on face wall thì chọn vô, có nhiều game khoai bỏ bu, choi cả buổi không win nổi.

app for cash có ai bị lỗi giống e ko?e chơi đc 395d rồi,mấy ngày nay nhấn vào show offer nó nói daily offer conpleted trong khi đó có làm gì đâu,nó cho 2 net khác làm mà chẳng có con gì ăn hết

app for cash có ai bị lỗi giống e ko?e chơi đc 395d rồi,mấy ngày nay nhấn vào show offer nó nói daily offer conpleted trong khi đó có làm gì đâu,nó cho 2 net khác làm mà chẳng có con gì ăn hết

qua 12g đêm sẽ ko có coin nữa, chờ đúng 24 giờ sau khi bấm nhiệm vụ trước mới dc

cái app for cash có cái Q là play 5 round in BJ&slot. Mình play mấy chục round rồi mà vẫn chưa thấy báo xong nhỉ =="

cậu đọc kĩ lại ghi lên mọi người tham khảo

mình bị tình trạng này 2-3 ngày rồi có khi nào gần đủ 500đ nó gian lận mình ko cho pay ko?

cái nhiệm vụ thế này nè bạn :(. Mà mình vào chơi đủ rồi mà sao không thấy nó báo ok :(

Cho hỏi cái cashpirate nếu trên cùng 1 ip log 2 tài khoản để làm có được ko
TH1: ref của nhau
TH2: ko ref nhau thì thế nào, nếu ok chiến nhiều tài khoản sẽ gộp dc nhiều hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,941
Latest member
tdmanh1811

Most viewed of week

Most discussed of week