[Tổng hợp]Kiếm 80$-100$/1 tháng với dế yêu,đã pay instant,có proof

Cái cashpirate làm tàn tàn chừng chục ngày là được, 1 ngày canh me làm chừng 300 points :( redeem sau vài phút có tiền luôn:D

Hi cái này pay rất nhanh, proof minh cung co đuề mà mấy hôm nay mạng bị gi ko vào 4rum dc nên chưa up

cái nào mà nó hiện ko tải dc ở quốc gia mình thì bạn tắt app for cash đi, xong rồi fake IP tải cái app mà nó yêu cầu, xong tắt fake IP rồi làm nhiệm vụ là ok
hì tks bạn :D mà bạn còn app nào chiến đc trên BS đc nữa không :( pirate không chiến được trên BS rồi :(

hì tks bạn :D mà bạn còn app nào chiến đc trên BS đc nữa không :( pirate không chiến được trên BS rồi :(
app for cash dc đó bạn, mình hết bik app rồi, giờ tiền từ app mình đầu tư qua paidverts. Bạn chưa chơi thì tham gia ref ủng hộ mình nhé

70 mà bạn, bạn nhớ là khi xong nv rồi thì hãy mở lại app forr cash rồi nhận điểm trong đó sẽ tránh tinh trạng mất point nhé

mình bấm nhận 10,20,40 rồi mà sao tổng coin có 110 thui, qua dc 70 :(

Lưu ý mọi người là nhìu khi nó có màn bonus điểm trong mấy trò chơi thay vì gold đấy, hôm qua mắt nhắm mắt mở nhấn vô làm công toi cả buổi ngồi chơi loto nên tốt nhất là làm xong hết nhiệm vụ rồi hãy nhấn :mad:

Last edited:
Lưu ý mọi người là nhìu khi nó có màn bonus điểm trong mấy trò chơi thay vì gold đấy, hôm qua mắt nhắm mắt mở nhấn vô làm công toi cả buổi ngồi chơi loto :mad:

:confused: èo mình cũng bị lúc đầu thấy giải thưởng tính ko chơi mà thấy nó ghi 40 coin ham hố, chả dc coin nào

Hehe, nhớ là phải quay về app mới nhận point nhé, còn pay thì vô tư 1 hay 2 paypal nó đuề pay hết

ko bạn nào ref ủng hộ mình paidvert nhỉ, site này đang hot nhất đó, mấy bạn chiến 2 app cài đầu tư vô là sinh lợi nhìu hay lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back