Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Anh tinh ý thật :popo_big_smile: nói chung mới là cách tính của 1 phần thôi, vì bal 100$ cũng gần thuộc dạng của list dep no cap, quan trọng là độ thâm niên lương thế nào để có được sự khác biệt để từ điểm chung mà lòi ra cái riêng mà tận dụng :popo_sweet_kiss:
BẢNG LƯƠNG NUM BỜ OĂN :popo_beauty: kẽ hở của phiên bản lỗi :D
Haha cảm ơn em. Chờ điều kiện đủ rồi soi tiếp vậy :)

Anh tinh ý thật :popo_big_smile: nói chung mới là cách tính của 1 phần thôi, vì bal 100$ cũng gần thuộc dạng của list dep no cap, quan trọng là độ thâm niên lương thế nào để có được sự khác biệt để từ điểm chung mà lòi ra cái riêng mà tận dụng :popo_sweet_kiss:

so sánh điểm chung rồi tìm ra điểm khác ạ, cảm ơn anh ạ

Vừa mới nc về fb và đụng lại log chat của 1 pro, có điểm đáng quan tâm nên lưu lại =))

và thực ra ra cách để như spoiler như mình để dưới đây cũng là 1 gợi ý khá có ích về TIME (mới chỉ demo sl ít thế chứ nếu cho lên số hàng triệu thì chẳng lẽ bấm mỏi tay để soi thì ko phải là cách soi - đây là 1 gợi ý cơ bản), ai ko biết tận dụng tổng hợp cmt nhiều người quan tâm thì có hứng mình sẽ nói sơ bộ thêm :popo_boss:

prntscr.com/m7djfo

nhận lương là bug 5 đúng không bro https://prnt.sc/m7djfo

nhận lương là bug 5 đúng không bro https://prnt.sc/m7djfo
Chuẩn EX KHỐNG đó chính là LƯƠNG :)

Giờ freebit có tầm hơn 10 bug chứ không còn số lượng 6 như lần Thuyết lờ nói ở cmt đó nữa đâu =))

Quan trọng là tận dụng như thế nào chứ có nhiều mà không biết tận dụng 1 cái nào cũng chẳng có ý nghĩa gì :cool:

Note lại nghiên cứu dần dần. Thank bác

Các bác có redeem được Reward Points Bonus không? Sao acc của mình không Redeem được nữa?
redeem mức cao thì bác phải bet hoặc dep cho đủ yêu cầu mới mua được nhé

Các bác có redeem được Reward Points Bonus không? Sao acc của mình không Redeem được nữa?
Mua mức thấp dc đó bác...thử xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom