Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Đồng chí biết giờ vàng chắc cũng biết nhận LƯƠNG freebit rồi. :popo_bye:

Mình đọc bài thấy các bạn nói nhận lương nhiều mà chưa đủ để thử vì thấy nhận lương phải không được dep và đủ 200k rp nữa đúng không bạn, nhưng mình không dep thì không biết bao giờ mới đủ 200k rp bạn ạ

Mình đọc bài thấy các bạn nói nhận lương nhiều mà chưa đủ để thử vì thấy nhận lương phải không được dep và đủ 200k rp nữa đúng không bạn, nhưng mình không dep thì không biết bao giờ mới đủ 200k rp bạn ạ
Dep thì lại không ăn được, không dep thì ráng bet cuối tuần cho nhanh lên RP

rp đơn giản mà, bào W lúc *3 *4 *5 được 1 đống :)) giờ ngẫu hứng chứ ko cố định cuối tuần như trước

rp đơn giản mà, bào W lúc *3 *4 *5 được 1 đống :)) giờ ngẫu hứng chứ ko cố định cuối tuần như trước
Cho mình hỏi , sao chỉ mua được gói rp 120 nhỉ .. mấy cái cao hơn thử chơi multy mà cũng thông báo đỏ choét ,không mua được

Cho mình hỏi , sao chỉ mua được gói rp 120 nhỉ .. mấy cái cao hơn thử chơi multy mà cũng thông báo đỏ choét ,không mua được

giờ acc free nếu không đủ tuổi thì ko mua được gói lớn nữa đâu :)

Bạn phải chơi bet cho đến khi đạt yêu cầu nó mới cho mua mốc rw cao hơn nhé.

Bạn phải chơi bet cho đến khi đạt yêu cầu nó mới cho mua mốc rw cao hơn nhé.
Số sts mất đi hay số lần bet là đạt yêu cầu ??

bác đag nói về cái gì vậy ạ?
giải thích dùm e với
à vì sao không mua được gói RP trên 120 đối với acc fb free

Số sts mất đi hay số lần bet là đạt yêu cầu ??
Tổng số sts chơi bet đạt mốc yêu cầu là được chứ không phải số lần bet đâu.

có cách nào cày rp ngon k bác
cách cày ngon nhất là chờ lúc có x3 x4 x5 rồi bung lụa bet thôi. Em thấy bác pro bet thế cho em theo với ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week