Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mềnh ko muốn phá chén cơm của người bán proxy. Nhưng mấy trang mặt trăng này dùng proxy ko phải là thượng sách đâu. Hoặc cũng có thể do mềnh NÔNG quá nên ko biết cách khai thác tốt theo hướng này :)

Moon bạn muốn cày ok thì tập trung vào token cũng là 1 mảnh đất màu mỡ đấy

Gút lắc
token mua vé số hả bạn

Chờ đợi là hạnh phíc .

Có bác nào biết làm thế nào để roll freebitco không có captcha vậy?

Tiện cũng nói thêm 1 ý khá buồn cười cho các đồng chí nhìn ở những góc độ khác về Bờ Mẹ Gờ

Đa phần những người tiếp cận và ngộ được thường là những người dốt đặc về IT chưa có nền tảng ban đầu vì góc độ nhìn của họ khá sơ khai, nhìn sự việc theo góc đơn giản.

Còn những người đã có kiến thức sẵn về IT thì vô tình lướt qua 1 góc độ cơ bản nhất, rằng ta đây quá rành điều đó rồi, đó là điều hiển nhiên của sự vật hàng ngày ta va chạm mà bỏ xót 1 trang mấu chốt trong toàn bộ cuốn kinh thư ;)

Cũng ko ít các gợi ý cũng như event hắc não mà 1 số anh em đã biết về sự gợi ý của mình, khi cho đáp án thì đơn giản, nhưng trong lúc giải đáp án thì luẩn quẩn như 1 mớ dây rối, và cũng có 1 số game mình đã đề cập rằng nếu dùng suy nghĩ của người lớn để giải thì sẽ lạc hướng ngay, phải dùng sự ngây thơ của 1 đứa trẻ thì sự tiếp cận vấn đề vô cùng đơn giản - ko biết có ai còn nhớ về 1 game hình ảnh như mình đã nói vậy hay ko ;)

Gần đây nhất mình thường hay đề cập 1 người như tờ giấy than nhưng lại đột lốt của 1 tờ giấy trắng ... all cũng đều có hướng gợi ý liên quan

Cùng 1 vấn đề nhìn ở nhiều hướng khác nhau sẽ có kết quả khác nhau.

Gút lúc ôn !!!
@Mmo01 đọc lại cmt này nhé :)

Đa phần những người tiếp cận và ngộ được thường là những người dốt đặc về IT chưa có nền tảng ban đầu vì góc độ nhìn của họ khá sơ khai, nhìn sự việc theo góc đơn giản.

bet nhiều thì hết captcha thôi, hoặc xem dòng "REQUIREMENTS TO UNLOCK BONUSES" hoặc trả điểm để roll không có captcha, 2 cái này mình chưa động đến nên k biết lời lỗ ra sao :popo_big_smile:
Chơi multiple acc với không captcha có khả quan ko bạn

bet nhiều thì hết captcha thôi, hoặc xem dòng "REQUIREMENTS TO UNLOCK BONUSES" hoặc trả điểm để roll không có captcha, 2 cái này mình chưa động đến nên k biết lời lỗ ra sao :popo_big_smile:

dùng điểm mua để không có captcha sẽ bị tăng dần lên á cậu, mỗi lần mua sẽ bị tăng điểm nhanh hết điểm đó, anh H nói rồi mà @@

các bác cho hỏi xíu ac freebit đang auto ngon tự nhiên hôm nay không vào được, reset lại pass cũng không được có phải là bị ban rùi không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,610
170,717
Latest member
Suboy2021
Back
Top Bottom