Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Ừm xong rồi, thực ra mình fake nó biết hết ăn thua nó có bắt hay ko thôi !

Tôi cheat cả 2 thằng freebit + freedog mà thằng bit nó xử còn thằng dog nó không, liệu có nên cày với mớ ref ở site dog không hả bác? E là cày xong rồi nó mới xử thì còn tội hơn.

Tôi cheat cả 2 thằng freebit + freedog mà thằng bit nó xử còn thằng dog nó không, liệu có nên cày với mớ ref ở site dog không hả bác? E là cày xong rồi nó mới xử thì còn tội hơn.
Doge ít thấy xử lắm, còn freebit trúng đợt nó quét thì vừa rút nó cũng xử luôn , mình cũng từng bị.

Mà bạn reg acc có fake ip còn lúc roll có fake k vậy ?

roll xong tôi reset DCOM rồi đổi sang profile khác thì ip không trùng, chắc tại cùng 1 dải nên nó cho ăn đạn.
Chắc vậy, khác DNS , khác ngôn ngữ của IP, rồi khác cả múi giờ nữa.... làm kỹ thì lâu mà làm qua loa thì nó bắn, khó quá :popo_ah:

Chắc vậy, khác DNS , khác ngôn ngữ của IP, rồi khác cả múi giờ nữa.... làm kỹ thì lâu mà làm qua loa thì nó bắn, khó quá :popo_ah:

Vâng, tính làm ẩu 1 phen thế là xong, mà vậy cũng tốt bác ạ, tôi ngại nhất những site nó cho mình cheat thoải mái, đến lúc rút nó mới xử thì cực biết mấy.

Dạo này giá bit tăng và giữ ổn định ở mức cao thấy các bạn tham gia lại nhiều và ai cũng mong muốn tìm thấy bí kíp và ngộ được những điều anh chủ topic để cập. Dưới góc độ của một người đã tham gia vào giai đoạn giữa mình có mấy điều muốn chia sẻ với các bạn.
- Về chữ "ngộ", mỗi người đều có những chữ "ngộ" khác nhau và cần phải "ngộ" những thứ khác nhau, cũng vì lẽ đó Đường Tăng đặt tên cho 3 đồ đệ là Ngộ Không, Ngộ Năng và Ngộ Tĩnh. Tuy nhiên nó đều là một quá trình và cần sự đầu tư nghiêm túc về thời gian, công sức và trí óc. Nhiều bạn nghĩ đơn giản chỉ đọc thông tin và xem những hướng dẫn trên mạng là có thể ngộ được trong khi không thực sự bắt tay vào làm, theo mình vẫn ngộ được nhưng đó là ngộ nghĩnh về suy nghĩ.
- Tham gia bây giờ liệu đã muộn hay chưa? Theo mình không bao giờ là muộn cả, mình không dám chắc ai theo cái này cũng có được kết quả, nhưng dựa vào bài viết đầu của topic, mình có thể áp dụng được rất nhiều vào lĩnh vực mmo. Mình đã được gặp được bác chủ topic, hai anh em cũng trao đổi nhiều, dù mình không đi theo đúng đường bác ấy nêu lên, tuy nhiên lúc nào mình cũng coi đó là 1 người thầy, những gợi ý của bác ấy giúp đỡ mình rất nhiều trong giai đoạn bắt đầu.

Ý bạn là kể cả team chéo nhau ? Như vậy hình như không đc công bằng hỷ Vậy share link giới thiệu cho bạn bè để làm gì hỹ ? o_O

bạn có hiểu thế nào là ref chéo và thế nào là ref truyền thống ko ?

vd như Twitter có thể follow qua lại đó là chéo, còn ref truyền thống chỉ có trước và sau ;)

vấn đề Thuyết lờ nó bắn acc là việc lạm dụng ref không tuân thủ đúng quy định của nó, còn bạn ref theo chuẩn truyền thống thì tất nhiên nó không làm gì bạn cả :) lách luật ref kiểu "chít" hiện nay kiểu j nó cũng biết cả, quan trọng nó có thịt luôn hay nuôi lớn để thịt mà thôi.

Muốn nó ko thịt thì bạn phải làm cho nó thấy bạn có ích đối với nó, còn làm cách nào thì đó là bí mật của mỗi người :)

gút lắc :)

vd như Twitter có thể follow qua lại đó là chéo, còn ref truyền thống chỉ có trước và sau ;)

vấn đề Thuyết lờ nó bắn acc là việc lạm dụng ref không tuân thủ đúng quy định của nó, còn bạn ref theo chuẩn truyền thống thì tất nhiên nó không làm gì bạn cả :) lách luật ref kiểu "chít" hiện nay kiểu j nó cũng biết cả, quan trọng nó có thịt luôn hay nuôi lớn để thịt mà thôi.

Muốn nó ko thịt thì bạn phải làm cho nó thấy bạn có ích đối với nó, còn làm cách nào thì đó là bí mật của mỗi người :)

Muốn lấy đc vợ thì phải gì đó mấy năm quên mịa nó rồi :))

Ý bạn là kể cả team chéo nhau ? Như vậy hình như không đc công bằng hỷ Vậy share link giới thiệu cho bạn bè để làm gì hỹ ? o_O
Vấn đề anh dalat đã nêu ở trên. Bạn để ý thêm câu của mình nhé. Lưu ý chữ "giờ" và chữ "chéo".

cảm ơn bro, altcoin như XLM đựng trên sàn nào tốt hả bro

ý đồng chí là thằng này à, vào chợ chon sàn nào ưng thì cất thôi, mà sàn đa phần sẽ có ghi memo, lúc dep vào nhớ ghi kẻo mất xèng, chỉ có ví độc lập của nó thì ko cần ghi memo , thằng này ví trezor cũng có, lỡ rồi làm thêm cái ví trezor đê

XLM said:

ý đồng chí là thằng này à, vào chợ chon sàn nào ưng thì cất thôi, mà sàn đa phần sẽ có ghi memo, lúc dep vào nhớ ghi kẻo mất xèng, chỉ có ví độc lập của nó thì ko cần ghi memo , thằng này ví trezor cũng có, lỡ rồi làm thêm cái ví trezor đê

có ít để sàn thôi bro, chỉ mong btc tăng nên đựng btc thôi bro

Sau khi chiến một thời gian không dài lắm, lội topic đọc mình thấy ae nên thế này. Chú ý tự học hỏi trong topic này, để tâm xây dựng acc rồi đến một lúc nào đó có duyên tự nhiên sẽ biết được bí kíp ^^.

mình đọc được 1 điều chơi 3 tháng liên tục cũng chưa biết được phải có duyên nữa

Em đoán 1 ý nhỏ trong này nó có liên quan đến captcha phải không anh?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom