Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mời bạn NGẨNG CHIM ~ NGƯỞNG CHIÊM ~ CHIÊM NGƯỠNG bản win 7 cài xong chỉ chím 2.71 GB ổ C chứ ko đến 4GB đâu

UP nhanh nên nén lại video , chất lượng ko đc đẹp :)

mình quay từ lúc bắt đầu cài luôn cho xác thực, tránh tình trạng nói mình xóa bớt dung lượng ổ C rồi mới chụp :))

bản win rất nhẹ, hôm qua đọc lại bài mình tải về cài thử rất ưng ý, cảm ơn bạn nhiều

bạn chia sẻ phần mềm bạn đang dùng được không bạn

không ai cho đâu bạn

Mình dùng VMware Workstation

Máy thật mình ram 16GB nên mình tạo 6 máy ảo, mình demo tạm 4 máy cho đỡ mất time

Và máy ảo nên dùng bản win nhẹ Win7_SP1_SuperLitex86 cho gọn nhẹ, nhẹ ngang XP, cài xong win chỉ chiếm 4G ổ C thôi :)

Mình quay tạm và nén video lại cho up lên cho nhanh nên chất lượng video ko đc đẹp, dạo này mình ko dư time nhiều nên không tỉ mỉ đc nhiều đâu, bạn coi tạm nhé

Lâu rồi mình cũng không chít gì nên lười chỉnh your anonymity lên 100% , bạn coi tạm, mỗi máy ảo 1 ip khác nhau, thậm chí 1 máy ảo có thể tạo nhiều profile khác nhau, mỗi profile 1 ip cũng đc, nhưng nên tạo max 50 profile thôi.

Còn mình dùng cách gì để fake ip thì mình không nói, mình chỉ giải đáp cho thắc mắc của bạn ip máy ảo độc lập hoàn toàn. Bạn cứ chịu khó tìm hiểu đi, gút lắc
xem video cũng biết thêm 1 kiến thức , cảm ơn anh

Mới mất tích về, vừa check thì thì thấy fb mới fix vấn đề ROLL GIẬT LÙI :popo_big_smile:
Các vấn đề khác vẫn bình an vô sự :popo_smile:

anh ơi nhận lương freebitco cần điều kiện gì ạ

LƯƠNG liên quan đến sự HÀI LÒNG của người sử dụng lao động (site) và người lao động (acc đủ tuổi) :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom