Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Tại mình đọc mấy cmd gần đây thôi mới biết có khái niệm bào w.

Mà bào w thì bào chủ yếu để lấy RP và tăng bonus claim.

Hiện tại mức bonus Claim của bác ở mức bao nhiêu rồi + RP mỗi tuần được khoảng nhiêu.

Mình ko ăn roll mức 1 :) và thu nhập cơ bản từ mấy trang này của mình cũng như của những người biết cách ăn được từ site thì mức thu nhập như đã đề cập tại #2 , cơ bản do BTC tăng nên thu nhập hiện tại đối với những người đủ tuổi có thể ăn đc tầm 1/5 - 1/3 so với đã nêu tại #2 :)

Mình ko ăn roll mức 1 :) và thu nhập cơ bản từ mấy trang này của mình cũng như của những người biết cách ăn được từ site thì mức thu nhập như đã đề cập tại #2 , cơ bản do BTC tăng nên thu nhập hiện tại đối với những người đủ tuổi có thể ăn đc tầm 1/5 - 1/3 so với đã nêu tại #2 :)
Vậy là bác ăn do biết cách roll ra 999x à

Trường phái của mình ko ăn của ref bạn nhé, chỉ hợp thức hóa số lượng ref, còn lại đều tự cung. Còn những ai ăn tạp kiểu ăn từ ref thì chỉ là ăn sổi và mãi cũng ko ngộ được j đâu :)
đọc hết bài của bạn mình cũng biết nhưng không biết cách chơi thế nào

Vậy là bác ăn do biết cách roll ra 999x à
mỗi người có cái NGỘ khác nhau, cùng 1 vấn đề nhìn ở góc độ khác sẽ có kết quả khác

dù nhìn sai hướng nhưng sai trong giới hạn còn hơn là tồn time vô ích :)

Vừa mới nc về fb và đụng lại log chat của 1 pro, có điểm đáng quan tâm nên lưu lại =))

và thực ra ra cách để như spoiler như mình để dưới đây cũng là 1 gợi ý khá có ích về TIME (mới chỉ demo sl ít thế chứ nếu cho lên số hàng triệu thì chẳng lẽ bấm mỏi tay để soi thì ko phải là cách soi - đây là 1 gợi ý cơ bản), ai ko biết tận dụng tổng hợp cmt nhiều người quan tâm thì có hứng mình sẽ nói sơ bộ thêm :popo_boss:

prntscr.com/m7djfo

mỗi người có cái NGỘ khác nhau, cùng 1 vấn đề nhìn ở góc độ khác sẽ có kết quả khác

dù nhìn sai hướng nhưng sai trong giới hạn còn hơn là tồn time vô ích :)
cái Client Seed có lăng quăng gì tới dụ này ko pác o_O...có thể thêm chút thông tin dc hong pác

Attachments

107.7 KB · Views: 143
Last edited:
cái Client Seed có lăng quăng gì tới dụ này ko pác o_O...có thể thêm chút thông tin dc hong pác
mềnh ko thể nói rõ được, bạn tự tìm hiểu, hầu như all mình đều đã gợi ý hết rồi, ko nhai lại nữa, chúc bạn thành công

RP để nhận Lương nhé, nhận lương xong thì đổi RP thành BTC ...
Không biết cách nhận lượng thì mặc định đổi BTC thôi :p
Lời khuyên : không nên đổi RP để nhận mấy cái iphonex hay ví lạnh nhé vì hiện tại sẽ bị pending dài hạn :oops:

thấy nhiều người nói lương mà không hiểu, mong anh khai sáng hơn với ạ

bác Huy ơi, ví trezor cất BNB như nào vậy bác

thấy có súc bọt mà mềnh cũng chưa add https://trezor.io/coins/

bnb hiện tại mềnh ké trên binace ấy, còn dùng ví app thì ké thằng trust wallet dùng cũng được
mềnh vọc giữ cos lẻ chứ nhà nghèo ko có bnb nên không mấy quan tâm lắm :popo_sweat:

Deposit vô rồi chơi thôi :D Còn ăn từ ref thì công fu của bạn phải cao :D Nói chung có điều kiện chit ref vẩn ngon
mình đọc hết bài bạn dalat cũng hiểu vài chỗ mà sợ không chơi giống bạn đó được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week