Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mình đang chơi nó hiện thông báo này là gì vậy anh em

View attachment 129976

Mình đang chơi nó hiện thông báo này là gì vậy anh em

đây là trường phái BÀO W :) bạn bấm vào nó mà đọc rule tương ứng :)

nhưng nên BÀO vào cuối tuần để lợi thế, lý do ai cũng biết tại sao ;)

đây là trường phái BÀO W :) bạn bấm vào nó mà đọc rule tương ứng :)

nhưng nên BÀO vào cuối tuần để lợi thế, lý do ai cũng biết tại sao ;)
Bào W , là viết tắt của weekend hở anh Dalat,lý do có phải cuối tuần nhiều người chơi nên tỉ lê mình ăn cũng cao hơn phải ko ạ.

Bào W , là viết tắt của weekend hở anh Dalat,lý do có phải cuối tuần nhiều người chơi nên tỉ lê mình ăn cũng cao hơn phải ko ạ.
Sặc, chắc w có nghĩa là wife nữa đó =)) bạn bấm vào đọc là biết w là j mà

em chơi thử cái vụ bonus rồi, thấy tỉ lệ win rất thấp so với lúc chơi thường.o_O

em chơi thử cái vụ bonus rồi, thấy tỉ lệ win rất thấp so với lúc chơi thường.o_O
Tìm hiểu trường phái "BÀO W" :popo_boss:

Bản chất thì như nhau, auto thì giống hệt nhau. Chơi gấp thếp biết cách lợi dụng bonus thì tỷ lệ ăn trọn bonus cũng cao

em cảm ơn anh Dalat và anh Thuyetlv, em cũng ngộ ra được chút ít về bào W, RP lên khá nhanh ạ.

Ngộ sao chỉ coai!!:popo_angry:
mình dựa vào mấy thông số này để test

lúc đầu mình thấy khi chạy sẽ dao động -500 > +1500, như vậy bạn được thương point sau mỗi lần wager 0.00000500 BTC một cách tự động và lên khá nhanh.

note: chỉ chạy 1-2 lần sau khi roll free và nhớ tịck vào chỗ stop betting after để tránh rủi ro cháy tài khoản. tài khoản càng thấp thì để profit và loss thấp.

Ngoài ra mình đã bay hết 0.00020000k trong vài nốt nhạc vì thử lien tục nên chuyển sang đanh xen kẻ auto và manual.

Freebit thì mình đang cho auto roll các acc, còn freedoge captcha mình chọn hình cứ biến mất, bạn nào biết cách khắc phục không ạ, gõ captcha thì 1-2 lần gõ sai là nó khoá ko cho gõ luôn :(

Attachments

9.1 KB · Views: 107

View attachment 130025

lúc đầu mình thấy khi chạy sẽ dao động -500 > +1500, như vậy bạn được thương point sau mỗi lần wager 0.00000500 BTC một cách tự động và lên khá nhanh.

View attachment 130027

note: chỉ chạy 1-2 lần sau khi roll free và nhớ tịck vào chỗ stop betting after để tránh rủi ro cháy tài khoản. tài khoản càng thấp thì để profit và loss thấp.

Ngoài ra mình đã bay hết 0.00020000k trong vài nốt nhạc vì thử lien tục nên chuyển sang đanh xen kẻ auto và manual.

Freebit thì mình đang cho auto roll các acc, còn freedoge captcha mình chọn hình cứ biến mất, bạn nào biết cách khắc phục không ạ, gõ captcha thì 1-2 lần gõ sai là nó khoá ko cho gõ luôn :(
Vụ trên mới chỉ là 1 bề nổi nhỏ trong tảng băng chìm của freebit. Nhớ ko lầm thì đồng chí cũng góp mặt ở topic này từ lâu rồi mà.

Còn vụ cap của chó nếu chưa bị mất cap thì chuyển qua cap chữ tự giải đc, nếu để cap hình thì mình cũng đã từng có cmt mẹo ra cap dễ rồi thì phải

Vụ trên mới chỉ là 1 bề nổi nhỏ trong tảng băng chìm của freebit. Nhớ ko lầm thì đồng chí cũng góp mặt ở topic này từ lâu rồi mà.

Còn vụ cap của chó nếu chưa bị mất cap thì chuyển qua cap chữ tự giải đc, nếu để cap hình thì mình cũng đã từng có cmt mẹo ra cap dễ rồi thì phải
hi anh, em có ông anh ko còn chơi món này nữa nên ông ý cho em acc forum vào nghiên cứu và mấy acc có sẵn của ổng, ổng chay chét sml rồi ạ :D, nên giờ em ngồi đọc từ đầu đến cuối đó anh.

View attachment 130025

View attachment 130027

khuyến khích chơi manual, không chơi auto nha các bác...

Auto mới là đỉnh cao của bet, là động cơ vĩnh cửu giải thoát sức lao động của con người
dạ vậy em phải cày kiếm tiền để tìm động cơ vĩnh cửu đó thôi ạ :D, chứ em vẫn thích auto mà, chỉ là sau khi auto em bay sts nên giờ nhát....

Topic cho newbie hay ntn mà ko stick thì phí quá, đã stick cho bro Dallas, good luck ae :popo_beauty:

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.

Mình cũng chẳng phải là ai cao siêu, nhưng những gì mình tự NGỘ và cảm nhận được thì trong bất cứ sự việc j mỗi con người chúng ta hơn nhau ở chữ THUYỀN nhiều nhất dù nó chỉ chiếm 1 phần trong 1 sự việc đó. có thuyền nhưng ngại ra khơi, ngại sóng gió , ngại khó khăn, ngại không có cá , ngại tùm lum những cái ngại khác coi như thuyền của bạn vô giá trị, rất nhiều các thuyền khác ra khơi còn có cái ngộ được cái không, còn thuyền mà đứng yên 1 chỗ há miệng chờ sung thì không còn gì để nói ./.
Thanks you

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom