Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Đúng là cày mà ko biết bug thì ko dc bao nhiêu cả thật. Nhiều trang mình còn ko đủ min pay đành phải bỏ dở

Đúng là cày mà ko biết bug thì ko dc bao nhiêu cả thật. Nhiều trang mình còn ko đủ min pay đành phải bỏ dở
Roll lòi mắt mới được một phát :D:D:D.

nó bị giảm 1 nửa đó, tình trạng này do dính cheat lúc nó auto pay vào CN hôm qua thì thường sẽ bị =)) và bị trong tầm 1 tuần đến tuần sau auto pay lại thêm 1 lần nữa sẽ bình thường lại

nó bị giảm 1 nửa đó, tình trạng này do dính cheat lúc nó auto pay vào CN hôm qua thì thường sẽ bị =)) và bị trong tầm 1 tuần đến tuần sau auto pay lại thêm 1 lần nữa sẽ bình thường lại
:T, giờ rút kiểu tính phí thì có bình thường lại ko anh :D. Đợi autopay hơi lâu. Chắc từ sau rút kiểu tính phí cho đỡ bị :D.

:T, giờ rút kiểu tính phí thì có bình thường lại ko anh :D. Đợi autopay hơi lâu. Chắc từ sau rút kiểu tính phí cho đỡ bị :D.

ko, rút tính phí vẫn vậy, phải đợi auto pay nó mới reset đc

lần trước mình cũng bị giảm với có lần bị mất chỗ mua điểm luôn phải hơn 1 tuần mời được lại như cũ á
cái mất điểm giờ em biết fix nhanh bằng cách mua vé hạng bét 24h sau nó bình thường lại :D
còn cái bị giảm 1 nửa khi roll thì chỉ có cách reset lại khi pay auto :)

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freebitco.in Port 80

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freedoge.co.in Port 80

mình vẫn bình thường rồi mà fieldbit giờ mỗi lần vào nhập 2 3 lần địa chỉ mới được, hic, mặt trăng thì toàn bấm ra thêm trang mới không à

fieldbit chị cứ bỏ qua lần đầu cho nhanh, lần 2 login, lần 3 hãy claim :)
còn moon nó mở trang mới nó mới có thêm xèng chả cho mình chứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week