Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

CHưa roll đc 99 mà site die thì đau lắm ak =))
ai chưa được thì đau mà cũng ko có j là đau cả, ai đã và đang ăn rồi cũng mãn nguyện rồi :)

ai chưa được thì đau mà cũng ko có j là đau cả, ai đã và đang ăn rồi cũng mãn nguyện rồi :)
Hi. Cơ hội để em thay đổi cuộc sống đang đặt hết trong đây, chưa mò ra mak site sập thì đau lắm a.
Còn có duyên ngộ ra đc rồi thì nó có sập thì vẫn còn nhiều site tương tự để ăn.

Hi. Cơ hội để em thay đổi cuộc sống đang đặt hết trong đây, chưa mò ra mak site sập thì đau lắm a.
Còn có duyên ngộ ra đc rồi thì nó có sập thì vẫn còn nhiều site tương tự để ăn.
Chưa mò ra site sập thì có gì mà đau, mới mò ra site sập mới đau :popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good:

Chưa mò ra site sập thì có gì mà đau, mới mò ra site sập mới đau :popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good:
Kaka. Trc mò ra site sậo cũn mãn nguyện mak bác. Tuy chưa mò ra 99xx nhưng áp dụng mấy nguyên tắc khi BET Hi-Lo thấy cũng hiệu quả lắm.
Nhưng vẫn thích roll ra 99xx hơn =)))

Kaka. Trc mò ra site sậo cũn mãn nguyện mak bác. Tuy chưa mò ra 99xx nhưng áp dụng mấy nguyên tắc khi BET Hi-Lo thấy cũng hiệu quả lắm.
Nhưng vẫn thích roll ra 99xx hơn =)))
Áp dụng được nguyên tắc là tốt rồi, mình nhớ có 1 câu của 1 bác trên này: " Tiền không phải chỉ có 1 cách kiếm, ai cũng có đạo của riêng mình", trong quá trình tìm bug bác ngộ ra nguyên tắc thì cũng là bug nhỏ rồi. Với đạo của mình thì roll ra 999x là một thảm hoạ

Last edited:
Hi. Mình thì tin là có cách roll ra 99xx khi chưa đủ tuổi (xem mấy trang đầu sẽ thấy) và 999x khi đủ tuổi... hơn 1 năm tìm hiểu, tuy ko mò ra cáh roll 99xx nhưng mình học đc nhiều cái hay khác nên giờ mình không còn đặt nặng chuyện roll ra 99xx nữa... vạn sự tùy duyên, duyên tới thì tự ngộ ra thôi...
P/s:
Nhưng roll ra 99xx vs mình vẫn là mục tiêu chính =)))

Chưa mò ra thì móc rồi sục cho ra

bình thường mà đồng chí, lâu lâu nó khìn thế thôi, nếu die thì cả 2 cùng die và ko ai muốn điều đó xảy ra :popo_canny:
bro ơi mình đọc thấy nạp tiền vào là không có captcha chơi nhiều acc có bị phát hiện cùng ip không bro

bro ơi mình đọc thấy nạp tiền vào là không có captcha chơi nhiều acc có bị phát hiện cùng ip không bro
dep thì NO 4 trừ khi "lạm dụng tầng" với những acc mới đẻ dễ bị soi :popo_boss:

lạm dùng tầng là sao bro
sặc, đồng chí ko biết thuật ngữ TẦNG và BÀO thì theo trường phái DEP làm j cho nó phí ra :popo_sweat:

mình đọc topic 2 lần không thấy vậy bro
đã nói là tuỳ duyên rồi mà bạn, ko duyên thì đọc 20 lần cũng ko thấy đâu bạn ơi

mình đọc topic 2 lần không thấy vậy bro

vụ "tầng" và "bào w" thì hình như ở topic này ít đc đề cập, vì đó theo trường phái khác ko phải trường phái ưa thích của mình, vì thấy đồng chí nói vụ dep thì mình mới nói nếu dep thì nên tìm hiểu và để nắm rõ trường phái đó thì hình như chỉ thấy nói ở icq và nên tìm đồng chí ở tây bắc và 1 đồng chí "xuất tinh nhanh" :popo_boss:

vụ "tầng" và "bào w" thì hình như ở topic này ít đc đề cập, vì đó theo trường phái khác ko phải trường phái ưa thích của mình, vì thấy đồng chí nói vụ dep thì mình mới nói nếu dep thì nên tìm hiểu và để nắm rõ trường phái đó thì hình như chỉ thấy nói ở icq và nên tìm đồng chí ở tây bắc và 1 đồng chí "xuất tinh nhanh" :popo_boss:
bro nói từ lạ quá :confused:

Chắc là ý bạn đó dep 100$ để no cap, trường phái nhà giầu. Tính ra thì là gửi lãi ngân hàng freebit với lãi tầm 3%/tháng cho đến lúc site die.
Còn về tầng, theo thequin lạm dụng tầng dưới roll tầng trên cực kỳ nguy hiểm, không khéo mất cả chì lẫn chài.
Mà hôm kia có bác nào phá đảo freebit, đánh sập hot wallet làm anh em rút tiền chờ nửa ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back