Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vào chrome://flags dis hết mấy cái auto

dùng add on ngủ đông tab không cần thiết https://chrome.google.com/webstore/detail/the-great-suspender/klbibkeccnjlkjkiokjodocebajanakg?hl=vi

và add on xem tab theo chiều dọc thay vì nằm ngang khó biết thằng nào với thằng nào https://chrome.google.com/webstore/detail/quick-tabs/jnjfeinjfmenlddahdjdmgpbokiacbbb/related

và hiệu quả nhất vẫn là : nâng RAM lên min 16 GB :popo_big_smile:
Cảm ơn bạn

Quan trọng bạn dùng phương tiện nào để đi: xe hăng cải, xe đạp, xe máy, ô tô, máy bay.... Còn bạn hướng dẫn,cầm tay chỉ việc ko ai giúp bạn đâu. Chúc bạn đi được trên con đường MMO.

kiếm tiền mmo mà bạn có hỏi đường đi đâu bạn không chỉ thì thôi đừng đùa chứ :mad:

kiếm tiền mmo mà bạn có hỏi đường đi đâu bạn không chỉ thì thôi đừng đùa chứ :mad:
đồng chí cứng nhắc vãi nồi, phải biết bóng gió 1 chút cho đời thêm vui :popo_boss:

tiếp ý trên kia thì đồng chí có muốn lái máy bay ko :popo_doubt:

Ý bạn kia nói là làm với hình thức free hoàn toàn hay có đk để đầu tư công cụ trả phí hoạc các site có đầu tư.
mình xin lỗi hiểu sai nha, mình có để đầu tư được 5 triệu, mong được được chỉ cách kiếm tiền

mình xin lỗi hiểu sai nha, mình có để đầu tư được 5 triệu, mong được được chỉ cách kiếm tiền
vốn lớn nhất ở mmo là time chứ $ chỉ là để đốt cháy giai đoạn mà thôi
chỉ cần bạn tìm tòi chịu vọc và thử 1 triệu lần 1 mảng nào đó thì chắc hẳn dù có thất bại cả 1 triệu lần như lần thứ 1 triệu lẻ 1 có thể có kết quả :) còn mà để có nhiều time nhưng chỉ ngồi ngó, ko tạo đc kỷ luật cho chính bản thân và mục tiêu đề ra thì có cho bản ngồi cả 1 đời cũng không bằng "1 người nằm 1 tiếng" :) gút lắc :popo_boss:

vốn lớn nhất ở mmo là time chứ $ chỉ là để đốt cháy giai đoạn mà thôi
chỉ cần bạn tìm tòi chịu vọc và thử 1 triệu lần 1 mảng nào đó thì chắc hẳn dù có thất bại cả 1 triệu lần như lần thứ 1 triệu lẻ 1 có thể có kết quả :) còn mà để có nhiều time nhưng chỉ ngồi ngó, ko tạo đc kỷ luật cho chính bản thân và mục tiêu đề ra thì có cho bản ngồi cả 1 đời cũng không bằng "1 người nằm 1 tiếng" :) gút lắc :popo_boss:
cảm ơn bạn mình sẽ nghiêm túc học

mình ập chơi fake ip khó quá bạn đang fake ip như nào bạn

về vụ ip bạn nên tìm hiểu sơ qua kiến thức căn bản của dân offer , chỉ cần cơ bản thôi rồi tùy biến cá nhân là ổn

dùng add on đi ông, không dùng sim 3G ấy
sặc, ip giờ mà còn dùng add on chẳng khác nào cho mấy đứa mẫu giáo nó chơi đồ hàng :popo_big_smile:
dùng để log vớ vẩn thì đc , chưa kể trùng 1 mớ =)) đến ssh còn scan trùng chứ nói j add on đếm sơ qua đã sạch list :popo_ah:

sặc, ip giờ mà còn dùng add on chẳng khác nào cho mấy đứa mẫu giáo nó chơi đồ hàng :popo_big_smile:
dùng để log vớ vẩn thì đc , chưa kể trùng 1 mớ =)) đến ssh còn scan trùng chứ nói j add on đếm sơ qua đã sạch list :popo_ah:
kaka

mình đọc bài ssh khó quá bạn ơi, bạn hướng dẫn kỹ hơn được không cảm ơn nhiều

mình đọc bài ssh khó quá bạn ơi, bạn hướng dẫn kỹ hơn được không cảm ơn nhiều

mình ko hướng dẫn j cả, mấy kiến thức căn bản này gg có đầy, bạn tự thu nạp vào thôi

đâu có gì là dễ dàng, mọi thứ đều phải trải nghiệm mò mẫm mới tích lũy được , gút lắc

bị lỗi này làm sao hả bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back