Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bán hết tài sản nhà em không bằng số lẻ của bác mà bác cứ nói thế :confused:
mô phật, mềnh cũng có bao nhiêu đâu , số chẵn của mình cũng chỉ là số lẻ của hàng vạn người khác :popo_cry:

mô phật, mềnh cũng có bao nhiêu đâu , số chẵn của mình cũng chỉ là số lẻ của hàng vạn người khác :popo_cry:
Mạng sida mà em cứ tưởng forum mới update để bảo hiểm bằng BTC luôn

anh còn mua moon địa chỉ ví 100% không ạ
moon đ/c anh bỏ từ đợt đi chơi cả tháng rồi, giờ vọc token coinpot thôi :popo_boss:

anh dalat thấy đồng BCH có tương lai k.em đang ôm 1 ít ạ
1 ít là bao nhiêu, khá nhiều nguời đu đỉnh nó từ hơn 1k chờ về bờ rồi, nói chung chẳng ai biết trc đc điều j, chỉ biết năm nay nó đổi tên từ Bị Cầm Hoà sang Bắt Con Heo rồi =))

1 ít là bao nhiêu, khá nhiều nguời đu đỉnh nó từ hơn 1k chờ về bờ rồi, nói chung chẳng ai biết trc đc điều j, chỉ biết năm nay nó đổi tên từ Bị Cầm Hoà sang Bắt Con Heo rồi =))
Dạ em ôm 10 BCH từ hồi tháng 9 năm ngoái giá gần 500 mà h còn có hơn 100 k bit sao lun

Dạ em ôm 10 BCH từ hồi tháng 9 năm ngoái giá gần 500 mà h còn có hơn 100 k bit sao lun
Ôm từ 500 cũng chưa phải đỉnh lắm, nhiều đồng chí còn ôm hơn 1k cơ. Nói chung đã hold thì tâm lý phải lạnh còn ko thì phải chấp nhận lỗ xả từ đầu chứ giờ mà xả thì cũng như ko. Lỡ rồi thì chờ về bờ đợi, rút kinh nghiệm xả hoà vốn về sau

Ôm từ 500 cũng chưa phải đỉnh lắm, nhiều đồng chí còn ôm hơn 1k cơ. Nói chung đã hold thì tâm lý phải lạnh còn ko thì phải chấp nhận lỗ xả từ đầu chứ giờ mà xả thì cũng như ko. Lỡ rồi thì chờ về bờ đợi, rút kinh nghiệm xả hoà vốn về sau
Dạ cảm ơn anh.có đọc bài ở đây nghe anh nói năm sau tăng lại.thôi h lỡ rùi theo anh lun bit đâu năm sau ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom