Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nếu chỉ cần trên nền web thì vọc imac các thể loại, js ...
còn để tool độc lập dạng chơi tạm bợ thì nghịch, au tu who vếu
cao cấp hơn thì C# C++ ...
ok, thank bác :)

Các bác có chiến thuật bet freebit nào tăng wager không ạ. Chỉ em với :D
những điều mà được public thì sẽ ko còn được gọi là chiến thuật :popo_boss:

bữa có bác nào giới thiệu 1 site hi low bitcoin y hệt như freebitcoin quên mất rồi ai nhớ chỉ giùm chơi kèm với freebitcoin lun

acc đủ tuổi thì freebit sẽ quay được mức 4-5, freedoge được mức 3 trở lên hả mn?
Chỉ là mới đủ nguyên liệu thôi, còn cách chế biến món ăn ngon hay ko thì tùy tay nấu nữa, riêng chó mà id đời đầu trc khi nó fix thì tính kiểu khác

Chỉ là mới đủ nguyên liệu thôi, còn cách chế biến món ăn ngon hay ko thì tùy tay nấu nữa, riêng chó mà id đời đầu trc khi nó fix thì tính kiểu khác
tks bác, khi mình được nó cho mồi nhử thì mình có nên vào làm đại vài click k bác hay cứ làm giá để nó nhử cho cục mồi to hơn? :D:D bác có thể gợi ý số balance khi nào thì mới nên bet k? :p

tks bác, khi mình được nó cho mồi nhử thì mình có nên vào làm đại vài click k bác hay cứ làm giá để nó nhử cho cục mồi to hơn? :D:D bác có thể gợi ý số balance khi nào thì mới nên bet k? :p
Chỉ bet nhiều khi 3 số và ăn ngày 1 lần, đợi qua ngày reset lại, còn theo trường phái bet thì balance càng nhiều càng ít, còn để bào W thì mỗi người có 1 công thức khác nhau nhưng luôn thay đổi tránh bị lờn thuốc

Chỉ bet nhiều khi 3 số và ăn ngày 1 lần, đợi qua ngày reset lại, còn theo trường phái bet thì balance càng nhiều càng ít, còn để bào W thì mỗi người có 1 công thức khác nhau nhưng luôn thay đổi tránh bị lờn thuốc
bet 3 số là sao nhể

Coinbase moved nearly $3 billion
worth of Bitcoins (BTC) (856,000 Bitcoins). What do you think this means?

Bitcoin prices recovered today, but have they bottomed out?

ai chơi CHÓ id 6 số đủ tuổi không biết ăn thì ib mềnh thâu *2 balance :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom