Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tối nay trang mở hộp có được thanh toán không nhỉ, ngày nào mình cũng làm xong nhiệm vụ mặt cười hết á, không được thì tiếc mất

mình vẫn làm đủ mặt cười nên không được thanh toán là phí công quá trời luôn

lại đợi đến thứ 5 or thứ 6 thôi chị :D ko đc nữa thì thêm 1 lần qua tuần đến t3 tuần sau mà ko thấy là xác định đeo tang cho nó thôi :D mà chị đừng làm mặt cười nữa đợi xem sao rồi hãy tính , mất công ko đc phí time :D

mà freebit chị cũng dự trữ 1tr lại thôi, đừng dự trữ 2tr nữa nha :oops: em cũng giảm 10tr xuống luôn :oops:

tối nay trang mở hộp có được thanh toán không nhỉ, ngày nào mình cũng làm xong nhiệm vụ mặt cười hết á, không được thì tiếc mất
Chị chơi hết mấy trang như chủ thớt 1 ngày đc bao nhiêu satoshi hả chị @@. Em newbie mới bik tới cái này ạ

=)) vào ví thấy cả 3 loại đều đc cộng thêm , thì ra họ hàng nhà box đã pay rồi nhé các tình yêu :)

hihi, được thanh toán rồi mừng quá, ngày nào mình cũng làm nhiệm vụ mặt cười hết á, hihi

Chị chơi hết mấy trang như chủ thớt 1 ngày đc bao nhiêu satoshi hả chị @@. Em newbie mới bik tới cái này ạ
mình chơi được ít lắm với buổi tối mình không chơi được nhiều, tại có mấy trang được chỉ mới nhiều mà có nhiều trang không được nữa, hic

mình chơi được ít lắm với buổi tối mình không chơi được nhiều, tại có mấy trang được chỉ mới nhiều mà có nhiều trang không được nữa, hic
vậy mà em tính làm cái này thay đi làm thêm @@

ko có cái gì mà dễ sơi ngay từ đầu cả :) mức thu nhập hàng ngày tại #2 nếu thực sự kiên trì :D , và hiện tại có 1 số trang đã không còn ngon nữa nên sai số có thể từ #2 trừ đi 10 - 20% :rolleyes:

box bây giờ tầng thứ 5 toàn chẳng có gì cả :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back