Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

đã đọc được 100 trang nhiều quá thím ơi
:eek: 500 page ở đây thì 490 page là của mấy thánh chém gió xàm xí rồi. Thời gian đọc 500 page thì vào freebit mà nghiên cứu mọi ngóc ngách của nó. Từ bề nổi tới chìm có phải là hay hơn k.

:eek: 500 page ở đây thì 490 page là của mấy thánh chém gió xàm xí rồi. Thời gian đọc 500 page thì vào freebit mà nghiên cứu mọi ngóc ngách của nó. Từ bề nổi tới chìm có phải là hay hơn k.

pm mình cái ngóc ngách bạn đã tìm thấy được ko, mình nghiên cứu mãi mà chả tìm thấy cái ngóc cái ngách nào :D

pm mình cái ngóc ngách bạn đã tìm thấy được ko, mình nghiên cứu mãi mà chả tìm thấy cái ngóc cái ngách nào :D
Vấn đề là có tìm hay k mà thấy? 1 vài ngách cơ bản như rule, limited, stats, dòng tiền, tỉ lệ bet... Riêng phần bet nghiên cứu 1 tuần cũng chưa hết. VD: 1 acc bet 10k lần so vs 10k acc, 1 acc bet 1 lần nó có khác gì nhau về tỉ lệ win hay k?.. Muốn chiến nó mà k hiểu về nó thì k bao giờ ăn đc. Còn đợi ng khác nghiên cứu rồi chỉ thì là chuyện k bao giờ có nhé.. làm gì có chuyện tốt đẹp thế o_O

đã đọc được 100 trang nhiều quá thím ơi
Nên đọc hết nếu chưa biết gì. Mà thấy cac bác hay kêu là nhiều, chứ tập trung đọc 1 buổi là hết mà. Có phải bài nào cũng đọc đâu. Rảnh đọc thêm 2 topic bên bitcointalks, biết nhiều hay hơn
Vấn đề là có tìm hay k mà thấy? 1 vài ngách cơ bản như rule, limited, stats, dòng tiền, tỉ lệ bet... Riêng phần bet nghiên cứu 1 tuần cũng chưa hết. VD: 1 acc bet 10k lần so vs 10k acc, 1 acc bet 1 lần nó có khác gì nhau về tỉ lệ win hay k?.. Muốn chiến nó mà k hiểu về nó thì k bao giờ ăn đc. Còn đợi ng khác nghiên cứu rồi chỉ thì là chuyện k bao giờ có nhé.. làm gì có chuyện tốt đẹp thế o_O
Chuẩn, nôi cơm mà người ta chia sẻ thì ko khê cũng nhão rồi. Tự mình tim hiểu thôi. Huớng của mình thì tập trung vào tỷ lệ house edge, bonus wagered, bonus freebit, công thức nocaptcha. Chỉ cần hiểu rõ là ăn đến 80% rồi. Giảm từ lỗ 5% xuống còn 0.5%

Last edited:
Hoăc nếu đủ tầm có thể ăn từ bet

Không nên hài lòng với những gì đang có, mà hãy coi đó là nền tảng để phát triển những thứ tốt hơn;););)

Gửi anh em một skill được mình và bác fastman tự cung và nghĩ ra
View attachment 117470 View attachment 117471 View attachment 117469 View attachment 117468 View attachment 117467 View attachment 117466
acc của bác balance bao nhiêu, acc mới hay cũ. đã bet bao nhiêu lần rồi.
bet odd 50. Nếu bet nhiều thì trung bình thua 50 lần sẽ thắng 1 lần. Acc mới thường thì tỉ lệ này thấp hơn. Có thể là 5 hay 10 lần là win dc 1 lần rồi. nhưng bet nhiều thì chắn chắn sẽ ra chuỗi dài. vốn mỏng, cháy acc là chắc.
ae vốn mỏng đừng dại mà theo nha. Vốn dày, ngày ăn vài chục $, rồi bỏ acc lập acc khác chơi tiếp cũng ok. Nhớ fake cả IP.

acc của bác balance bao nhiêu, acc mới hay cũ. đã bet bao nhiêu lần rồi.
bet odd 50. Nếu bet nhiều thì trung bình thua 50 lần sẽ thắng 1 lần. Acc mới thường thì tỉ lệ này thấp hơn. Có thể là 5 hay 10 lần là win dc 1 lần rồi. nhưng bet nhiều thì chắn chắn sẽ ra chuỗi dài. vốn mỏng, cháy acc là chắc.
ae vốn mỏng đừng dại mà theo nha. Vốn dày, ngày ăn vài chục $, rồi bỏ acc lập acc khác chơi tiếp cũng ok. Nhớ fake cả IP.
Mình toàn chơi acc mới thôi, chạy roda tầm triệu lượt mới bet. Balance cũng lung tung chứ ko cố định. Mình dùng từ skill tức là cũng phải có chút đặc biệt chứ ko phải tự dưng bet. Sẽ bet như vậy trong trường hợp đặc biệt và sẽ thắng chứ ko phải lo chuỗi ngắn hay dài. Bật mí là vào đỉnh/đáy của chuỗi cơ bản, tỷ lệ ra số cực to hoặc cực nhỏ là rất lớn. Dựa vào đó có thể đánh payout to, hoăc đoán chu kỳ biến thiên của chuỗi

Last edited:
chơi cái này phải có người thắng với người thua nữa @@ người thua nhiều hơn người thắng mới có tiền trả cho người thắng @@

Không nên hài lòng với những gì đang có, mà hãy coi đó là nền tảng để phát triển những thứ tốt hơn;););)

Gửi anh em một skill được mình và bác fastman tự cung và nghĩ ra
View attachment 117470 View attachment 117471 View attachment 117469 View attachment 117468 View attachment 117467 View attachment 117466
riêng cái skill bet đã 36 chiêu 72 thức, thiên biến vạn hóa rồi :D thế mà có mấy thím bảo chẳng thấy có gì để nghiên cứu. hehe

thua tăng 75% mức bet lượt roll cực cao chứ gì, trò này tut trên wed đầy rẫy rồi :D
Vậy à. Mình nhà quê quá ko để ý. Vậy chắc sắp đến ngày tàn rồi. Ai cũng ăn thì lấy đâu ra mà trả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom