Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Cố lên bác, phấn đấu đúng mục tiêu nghe, bác dữ quá rồi, ko theo kịp
Hehe, dữ gì đâu bác, dữ là phải giàu rồi, đằng này sắp hết hơi cầm cự rồi nè bác :(

Mình cũng vậy đây, cùng phấn đấu nhé. Đuối quá ;);)
Ráng lên bác, không cày thì sau này thằng con mình nó hận mình thôi bác :D

Vô bắt kèo tối nay đi ăn mấy trăm $ cho sướng!
Tối nay bác đã đi kèo nào rồi xin tư vấn với bác ơi, bữa h e thua sặc gạch:(:(:(

sau này hướng nó lấy vợ giàu bác ơi, cho nó nhẹ tí không? :p:p
Không được bác, nếu v thì sinh con gái cho nó lấy chồng giàu dễ hơn, còn nếu con trai thì phải cho nó ra nam nhi chứ bác :p
Bác này tính xa dữ quá nè.
:p dạ em bị cái lo xa lắm bác, chắc bị già trước tuổi :(

Tối nay bác đã đi kèo nào rồi xin tư vấn với bác ơi, bữa h e thua sặc gạch:(:(:(
Tối nay xuống xác kèo trên đi bác, đảm bảo ăn, em biết vì em ăn hoài mà.............
Thôi mấy bác ở lại vui, em dọn đồ đây, tụi đòi nợ tới rồi :oops::oops::oops:

Tối nay xuống xác kèo trên đi bác, đảm bảo ăn, em biết vì em ăn hoài mà.............
Thôi mấy bác ở lại vui, em dọn đồ đây, tụi đòi nợ tới rồi :oops::oops::oops:

nó tới keu nó phụ bác dọn 1 tay, cho mau xong việc nhé, rồi lên chém tiếp cùng a e.

nó tới keu nó phụ bác dọn 1 tay, cho mau xong việc nhé, rồi lên chém tiếp cùng a e.
Nó dọn luôn 2 cái tay của em luôn thì có đó bác :confused::confused::confused:

Kêu nó phụ chân thôi đừng phụ tay, tay còn để chém gió
Thua nặng quá, không biết 2 cái chân đủ không, còn cái "của quý" thì em không nỡ mất nó đâu :oops:

Chờ event từ anh, lại nhớ cái hồi event 10.00 :p, mà đợt này làm event dễ trúng chút nhé anh :D, chứ trước giờ chưa trúng lần nào cả
NHÂN CÁI CMT GỢI LẠI ĐẦY KÝ ỨC NÀY, từ bây giờ đến hết 17h59 ngày hôm nay, ai có tên ở SỰ KIỆN ĐÓ thì cmt số U và tag mềnh tại topic này để nhận 10$ nhé :) quá thời hạn trên , ai không nhớ thì thôi :D Và mọi người chờ EVENT chung sắp tới sau nhé.
Em em :D:D, @dalat số U: U9089874, mọi người nhớ donate cho em vì gợi lại ký ức đẹp cho a H nhé
27.06.18 06:35 Transfer Sent Payment: 10.00 USD to account U9089874 from U12139137. Batch: 219097856. Memo: from dalat to hungsentec _ ký ức đẹp, 1 thời để nhớ

Hết giờ, các đồng chí chê 10$ à , đỡ tốn :v , trong khi vẫn cmt ầm ầm mà @hungsentec đã nói rõ ràng event 10.00 thế kia rồi mà còn ko luận ra :confused: coi như NGỘ chưa được, và coi như các đồng chí đã quên hết kỷ niệm đẹp thời đó rồi :oops:

con bot nào bạn ? đừng nói con bot 84k sts từ đời thuở nào rồi nhé :confused:
mình thấy giờ đầy bot mà toàn bắt deposit mới rút ra dc, không biết dep vào r nó có cho rút k :v

mình thấy giờ đầy bot mà toàn bắt deposit mới rút ra dc, không biết dep vào r nó có cho rút k :v
giờ bot đa phần là fomo và thể loại hyip :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom