Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

K cần phải dân IT đâu, bạn cứ đọc lại 471 page có khi ngộ ra ít nhiều :)
Khó quá bác ơi, đọc hết chắc cũng 1 tuần :confused:, em nghĩ chắc cũng ít nhiều nếu có biết về IT thì đơn giản hơn bác nhỉ

cũng không rõ nhưng mình đoán cũng phải có hiểu biết một tý mới làm đc
Em cũng nghĩ như bác, sắp tới thời đại 4.0 rồi, chắc em cũng sắp xếp tgian làm vài khóa IT quá :oops:
Biết đâu lúc nào đó chữ duyên đến bất ngờ và bất ngờ nhìn ra được :D
Có khi đến đời con em mới nhìn ra được :oops:
Như anh dalat có nói là "nếu như bạn tài năng thì bạn không thiếu may mắn", chắc do tài năng em chưa đủ :(

Duyên là chữ có thể ngộ không thể cầu. Giống như con vk mình đó bác, đến bất thình lình :D
Em tưởng vợ thì có thể chọn chứ bác, hãy kiềm chế ở một thời gian nhất định, chứ đừng để 2 tuần sau phải hối tiếc vì đã không kiềm chế :D

Em cũng nghĩ như bác, sắp tới thời đại 4.0 rồi, chắc em cũng sắp xếp tgian làm vài khóa IT quá :oops:

Có khi đến đời con em mới nhìn ra được :oops:
Như anh dalat có nói là "nếu như bạn tài năng thì bạn không thiếu may mắn", chắc do tài năng em chưa đủ :(

Có dám lấy vợ đâu mà lo xa thế:D:D:D

Tại bác chú tâm vào việc tìm kiếm nên thấy vất vả, bác cứ xuôi theo dòng nước thì vk tự tìm bác, chạy còn không kịp :D
ủa vậy hả để rút kinh nghiệm lần sau :D:D

Cũng muốn chọn lắm cơ mà ngày mưa quên BCS và thế là :D
:D:D:D, vậy này là tại trời mưa, không trách được bác ạ :D:D:D

@boyknightvn có cách hay nè có thể nhẹ nhàng đi qua nỗi sợ:rolleyes::D:D
cách này nhiều khi xui xui chén nhầm con nào dữ dữ thì lại khổ đời trai bác ạ :(

Đừng nghe bro này xúi dại, lấy vk là cả đời người, trong nhờ đục chịu nên chọn cho kỹ
Đúng rồi bác, thời buổi này thân trai quý ngọc ngà, phải kĩ chứ bác ơi :D

cách này nhiều khi xui xui chén nhầm con nào dữ dữ thì lại khổ đời trai bác ạ :(

Đúng rồi bác, thời buổi này thân trai quý ngọc ngà, phải kĩ chứ bác ơi :D
Biết đây đấy ... lại vớ phải cá rán:cool::cool::cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom