Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

fake bình thường, quan trọng là xoay vòng thế nào thôi :D
xoay cũng hơi mượt :oops: 100 acc thì k dám chứ 5 10 acc cũng ổn
mà cái trang freebitco.in sao cứ block ip mình hoài nhỉ, mình đâu có fake ip trang đó :confused::confused::confused:

ip chính chủ thì sao mà nó block chứ ? chắc ip dùng chung

cái trang gitcoin.gg chỗ claim đâu mất tiêu rồi :eek:
cái này nó thay đổi lâu rồi mà :

nó vẫn vậy mà , có vụ đóng băng nữa hả :eek: có cheat gì lộ quá ko

Mình mới chuyển sag doge vơi lite, tạo ví ở block.io và litevault.net. Khi nhận coin về litevault lần đầu thì ok, sau đó tầm trên dưới 10 giờ gì đấy thì blance = 0.00. Những lần sau khận thì không về blance nữa.
Mình sang block.io sweep cái private key bên litevault vào thì tiền về block.io đầy đủ. nhưng sáng thức dậy login vào xem thì blance litecoin bên block.io cũng =0.
Mà cái Secret PIN của block.io cũng bị wrong, mặc dù đã save ra file txt .
Bạn nào biết nguyên nhân chỉ mình với, vì lânf đầu dùng doge vói lite .
Thanks

Mình mới chuyển sag doge vơi lite, tạo ví ở block.io và litevault.net. Khi nhận coin về litevault lần đầu thì ok, sau đó tầm trên dưới 10 giờ gì đấy thì blance = 0.00. Những lần sau khận thì không về blance nữa.
Mình sang block.io sweep cái private key bên litevault vào thì tiền về block.io đầy đủ. nhưng sáng thức dậy login vào xem thì blance litecoin bên block.io cũng =0.
Mà cái Secret PIN của block.io cũng bị wrong, mặc dù đã save ra file txt .
Bạn nào biết nguyên nhân chỉ mình với, vì lânf đầu dùng doge vói lite .
Thanks
ý bạn là nhận lite về litevault.net rồi bạn lại chuyển về block.io ?

bạn nên dùng loại ví mà khi tạo địa chỉ lite mà bắt đầu = chữ L , doge bắt đầu = chữ D thì dùng, còn mấy thằng ký tự đầu khác thì đừng chơi, nói chung dùng ví độc lập ok hơn, còn nếu dùng chung thì chọn của thằng sàn poloniex để cất thì đc

Mình nhận về litevault.net sau đó tự blance nó về mo không rõ nguyên nhân. sau đó mới dung chúc năng sweep của block.io đề chuyển từ litevault về block.io, thì tiền về block.io. sau đó thì blance cua block.io cungx về 0 luôn.
Dùng độc lập thì lite với doge dung ví nào nhỉ ? litecoin.org , dogecoin.com ok ko ban

Last edited:
hình như nó thay đổi :3 khi nào stream online thi moi Claim được =))
mình vẫn đang claim bình thường mà, tắt đi như đã nói là ok

hi, lúc nãy mình thu hết hạn xong đầu tư gói 500 như bạn nói nhận được 75 $ hihi

hi, lúc nãy mình thu hết hạn xong đầu tư gói 500 như bạn nói nhận được 75 $ hihi
ngon quá chị gói A2 ạ , 500 đc 75, em 2000 đc có 80 :D
gói A2 vẫn ok chạy
Thông báo chính thức từ Skyllex về New Year holidays như sau:
- Các khoản tiền gửi bao gồm Plan ( Ascent, Glimps, Fast Coin) .sẽ không phát sinh lãi từ ngày 24/12/2016-02/01/2017. Khoản thời gian không được sinh lãi này sẽ động gia hạn thêm cho đủ ngày nhận lãi của các Plan.
- Skyllex không làm việc từ 30/12/2016 đến 02/01/2017.
oài mình cheat acc khác mà :eek::eek::eek: có nick chính mình để auto claim thôi
mà hình như stream onl mới cho claim thiệt @@
mình vẫn claim bình thường mà, vào GET COINS xong tắt dấu nhân đi nó ra phần claim , 3 acc vẫn ok

ngon quá chị gói A2 ạ , 500 đc 75, em 2000 đc có 80 :D
gói A2 vẫn ok chạy

mình vẫn claim bình thường mà, vào GET COINS xong tắt dấu nhân đi nó ra phần claim , 3 acc vẫn ok
mình claim được rồi
à mà, trang freebitco.in dùng auto là nó bans hả bạn @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom