• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Có công thức hay tools nào bet để lên % ngon không mấy bác
Cứ bet là lên thôi. còn để an toàn thì bet 1 chuỗi thua dài với mức thấp sau đó bet mức cao
THẾ NÀY LÀ TÌM BUG ĐƯỢC RỒI PHẢI KO CÁC CẬU?

>
Thế này thì bắt đầu đi tìm bug được. Còn tìm được chân kinh hay không là vấn đề khác. Mình thì vẫn " Em đi trăm núi nghìn sông, nào đâu thấy lá diêu bông bao giờ"

Cứ bet là lên thôi. còn để an toàn thì bet 1 chuỗi thua dài với mức thấp sau đó bet mức cao

Thế này thì bắt đầu đi tìm bug được. Còn tìm được chân kinh hay không là vấn đề khác. Mình thì vẫn " Em đi trăm núi nghìn sông, nào đâu thấy lá diêu bông bao giờ"
đủ rồi á cậu @@ nhưng freebit khó hơn freedoge á @@

chế biến doge đi anh
nói từ hồi 30.04 rồi mà, ai mở đc cứ theo hướng dẫn thôi , kq vụ đó 1 tháng đã thu hồi vốn, còn lại đợi ăn thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom