Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có phải là số doge trong trang càng cao thì sẽ có mức càng cao không
cậu đọc hết bài có chỗ anh H nói dự trữ đó cậu rồi có 3 số mồi bet đó cậu @@ tớ lần trước chơi 2 ngày cũng được 1 lần 5k nhưng ăn xong rút ra nên bị mất nên chơi lại @@

freebitcoin mọi khi nạp tiền lẹ lắm mà giờ delay cả mấy chục cái confirm chưa chịu add. có ai bị k?

freebit CHANGE WITHDRAWAL ADDRESS Mình không muốn xài ví coinbase và ví blochain mà xài ví btc khác có đc không các bác ?

cậu đọc hết bài có chỗ anh H nói dự trữ đó cậu rồi có 3 số mồi bet đó cậu @@ tớ lần trước chơi 2 ngày cũng được 1 lần 5k nhưng ăn xong rút ra nên bị mất nên chơi lại @@
tôi cũng được nhưng 3 ngày mới được 1 lần, rút ra rồi thì không được thôi mà được 3 số vẫn bet được nhưng bet ít kaka

freebit CHANGE WITHDRAWAL ADDRESS Mình không muốn xài ví coinbase và ví blochain mà xài ví btc khác có đc không các bác ?

đổi địa chỉ thì xác nhận mail thôi đâu có ảnh hưởng gì :)

1 con gmail tạo vài chục acc freebit liệu có sao k nhỉ

Lúc lên đĩa thì ko kêu đc thôi.
mail.ru k block mail từ freebit thì cũng k tới nỗi bí mail reg để phải chơi tới chiêu này

Làm sao để giữ max roll các cậu nhỉ, nó bảo để trên 50$ thì ko cần bet nữa để giữ roll nhưng mình để 60$ nó vẫn xuống :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom