• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Vì mấy đồng lẽ muh sống quỳ thấy ko đáng chút nào,có ai nói mình đã giàu lên từ thằng freebit này chưa :D hay là người vn quen lối sống lòn cúi rồi nhỡ :D

Mấy bác chơi nhiều acc thế nào rồi. Hiện tại acc của e đã bị ban hết. Nó không ban acc. Nhưng thử bất kỳ IP nào cũng ko cho roll. Chẳng khác nào ban acc cả. Hết cả cháo luôn rồi

Anh vẫn chưa lấy lại đc acc polo à :confused:
dùng email acc cũ lập acc mới thử mà được luôn thì còn gì để nói nữa em, thành acc trắng rồi , nó lấp liếm data balance thời lúc chuyển giao những acc kiểu mặc kệ lâu ko log như anh thì không còn gì để nói :(

nhưng mọi chuyện qua rồi, ông trời lấy cái này cho mềnh lại cái khác thôi ;)

Trên đời này ngoại trừ việc sinh tử, thì các việc khác đều là chuyện nhỏ. :)

dùng email acc cũ lập acc mới thử mà được luôn thì còn gì để nói nữa em, thành acc trắng rồi , nó lấp liếm data balance thời lúc chuyển giao những acc kiểu mặc kệ lâu ko log như anh thì không còn gì để nói :(

em không biết vụ acc polo.

Chia buồn cùng anh :(, cả bao nhiêu tiền mà anh cũng coi như nhẹ nhàng vậy :(, gặp em chắc nhảy cầu luôn quá

Chia buồn cùng anh :(, cả bao nhiêu tiền mà anh cũng coi như nhẹ nhàng vậy :(, gặp em chắc nhảy cầu luôn quá
anh vẫn còn 1 mớ ETH và 1 số ít an toàn ở TREROR và KEEPKEY để an ủi nên vẫn câu thần thánh của ông bà ta là của đi thay người thôi :oops:
em không biết vụ acc polo.
chuyện qua rồi, cái đợt anh off hơn 1 tháng ko vào nhóm đó, qua khoảng time đó anh tĩnh tâm lại như ko có chuyện j rồi nên ko nhắc lại nữa :)

anh vẫn còn 1 mớ ETH và 1 số ít an toàn ở TREROR và KEEPKEY để an ủi nên vẫn câu thần thánh của ông bà ta là của đi thay người thôi :oops:

chuyện qua rồi, cái đợt anh off hơn 1 tháng ko vào nhóm đó, qua khoảng time đó anh tĩnh tâm lại như ko có chuyện j rồi nên ko nhắc lại nữa :)
Mừng anh vượt qua khó khăn! Khi nào anh off Đà Lạt cho em 1 slot đi ăn chơi giao hợp luôn với nhé ::D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom