Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bác dalat nói từ trước hôm giao thừa lúc 9k giao thừa nó lên hơn 10k giờ đang hơn 11k, em đang đặt target 12k cảm ơn bác

ông theo anh dalat thắng ETH lớn rồi, BTC cũng sắp đạt thì làm event cho anh em đi ông
đợt ăn ETH em tặng bác dalat 1 ETH cảm ơn mà bác dalat không nhận , bác dalat nói em làm từ thiện nên em bán ra mang lên chùa gần nhà em rồi bác, BTC vừa rồi em mua 9k theo bác dalat nói đang đợi 12k nhưng chưa đạt được target mà bác

em đã đọc qua trang 1 có đoạn

- Công cụ để làm việc :
+ Trước hết phải có máy tính (pc hoặc lap) và tất nhiên phải có nối mạng
+ Có sờ mát phôn androi hoặc ios hoặc cả 2
+ Phải có tài khoản ngân hàng đã đăng ký internet banking (khuyến khích dùng VCB)

- Nắm được các yêu cầu cơ bản như sau (chưa biết thì phải tìm hiểu ngay và luôn):
+ facke ip
+ tạo máy ảo
+ biết dùng 1 trong các phần mềm auto click hoặc Imacro
+ biết swap cookie là gì và tác dụng của nó
+ nên tự tìm hiểu code đơn giản không chuyên về lập trình nếu chịu khó thì tầm 1 tuần vẫn có thể tự code đc (vd như autoit) nó không những áp dụng ở việc này mà còn dùng cho nhiều việc khác
+ Tuyệt đối ko được đặt pass giống nhau dùng chung cho all, mỗi site lập 1 pass riêng và nên dùng trình quản lý mật khẩu chứ ko ai có thể nhớ pass từng trang (mình đang dùng lastpass)
+ Và 1 yêu cầu nâng cao là auto reg: tìm hiểu Macro Recorder và kết hợp với các thể loại

anh cho em hỏi là fake ip bằng cách nào ạ , học auto it ở đâu em cảm ơn

em đã đọc qua trang 1 có đoạn

- Công cụ để làm việc :
+ Trước hết phải có máy tính (pc hoặc lap) và tất nhiên phải có nối mạng
+ Có sờ mát phôn androi hoặc ios hoặc cả 2
+ Phải có tài khoản ngân hàng đã đăng ký internet banking (khuyến khích dùng VCB)

- Nắm được các yêu cầu cơ bản như sau (chưa biết thì phải tìm hiểu ngay và luôn):
+ facke ip
+ tạo máy ảo
+ biết dùng 1 trong các phần mềm auto click hoặc Imacro
+ biết swap cookie là gì và tác dụng của nó
+ nên tự tìm hiểu code đơn giản không chuyên về lập trình nếu chịu khó thì tầm 1 tuần vẫn có thể tự code đc (vd như autoit) nó không những áp dụng ở việc này mà còn dùng cho nhiều việc khác
+ Tuyệt đối ko được đặt pass giống nhau dùng chung cho all, mỗi site lập 1 pass riêng và nên dùng trình quản lý mật khẩu chứ ko ai có thể nhớ pass từng trang (mình đang dùng lastpass)
+ Và 1 yêu cầu nâng cao là auto reg: tìm hiểu Macro Recorder và kết hợp với các thể loại

anh cho em hỏi là fake ip bằng cách nào ạ , học auto it ở đâu em cảm ơn

fake ip thì bạn gg ssh , au tu ai ti thì có nhiều 4r liên quan bạn cứ tìm hiểu các hàm cơ bản rồi tự phát triển lên, nên tìm hiểu thêm về Imacro nữa

đợt ăn ETH em tặng bác dalat 1 ETH cảm ơn mà bác dalat không nhận , bác dalat nói em làm từ thiện nên em bán ra mang lên chùa gần nhà em rồi bác, BTC vừa rồi em mua 9k theo bác dalat nói đang đợi 12k nhưng chưa đạt được target mà bác
ETH ông làm từ thiện rồi thì thôi kaka còn BTC ông bán được thì làm event đi kaka

Bác @dalat ơi, giờ cái này còn kiếm nổi 1M satoshi/ngày không bác? Giờ e thấy click được có tầm 20 satoshi/1 click. :(

ETH ông làm từ thiện rồi thì thôi kaka còn BTC ông bán được thì làm event đi kaka
Sao chú cứ bắt ép người khác làm event này nọ ??? làm hay không là quyền của người ta
Cá nhân anh giờ cũng hạn chế làm event, bình thường chẳng thấy tương tác bao giờ, có event cái là log vào cmt khí thế =)) quan điểm anh ủng hộ kiếm đc tiền cứ đi làm từ thiện giúp đỡ các hoàn cảnh kém may mắn hơn mình sẽ thiết thực hơn.

còn @hocmaitn như anh đã nói anh sẽ không nhận bất cứ hình thức cảm ơn nào, ko riêng chú mà bất cứ anh chị em nào từng tương tác với anh đều như thế cả, nếu có duyên và có dịp chỉ cần đá ly là được :) còn nếu có lòng thì share rau rác thư giãn thì anh nhận ngay :cool:

Bác @dalat ơi, giờ cái này còn kiếm nổi 1M satoshi/ngày không bác? Giờ e thấy click được có tầm 20 satoshi/1 click. :(

BTC tăng, và 1 số site ngon đã nát, mức thu nhập hiện giờ còn tầm 1/3 so với mức đã nêu tại #2 , đối với moon tết vừa rồi mình cũng quên log nên phải nuôi lại nên chỉ còn freebit và freedoge đã đủ tuổi rồi thì tàn tàn vẫn được thu nhập đã nêu :)

đến bao giờ mới xong cái bonus này nhĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back