Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Dạo này đói quá em cày Moon các bác giới thiệu giúp em các trang giống Moon rút về Coinpot thanks các bác

Hình như Bitfun không có +% theo ngày thì phải Moon Doge dể hơn tức sao bác ?
tớ chỉ chơi 3 trang moon anh dalat nói thôi cậu. cậu chơi đừng có quên % nha, tớ quên mấy lần rồi tiếc lắm @@ cậu chơi freedoge đó cậu dễ hơn freebit đó nhưng cậu đừng có bet lúc chưa đủ mức 5

nguyên tắc xưa giờ của mình ko bao giờ chia sẻ thủ thuật mà chỉ gợi ý, nếu nêu rõ cách thức đồng nghĩa với việc sẽ bị chia sẻ đại trà dẫn đến việc các site bị fix -> bất lợi cho cả bản thân mình và cả những người khác biết đc, nên chỉ có những gợi ý và chỉ thực sự nhiều hơn gợi ý 1 chút với người có duyên, còn lại tùy thuộc vào sự nhạy bén của từng người nhận ra và đảm bảo rằng khi vô tình hay cố ý nhận ra đc cũng sẽ ko chia sẻ lại với người khác :) nói chung cứ áp dụng cơ bản các điều mình đã nêu thì tạm ổn để dùng rồi , phần còn lại tự phát triển lên, bạn học võ chỉ đc luyện tập những đường quyền cơ bản và luyện tập hàng ngày cho thành thạo nhưng khi đánh nhau thật đâu thể múa quyền rập khuôn đc mà phải biến hóa linh động ;)

m lên đà lạt gặp b dk b

tớ chỉ chơi 3 trang moon anh dalat nói thôi cậu. cậu chơi đừng có quên % nha, tớ quên mấy lần rồi tiếc lắm @@ cậu chơi freedoge đó cậu dễ hơn freebit đó nhưng cậu đừng có bet lúc chưa đủ mức 5
Roll Freedoge dự trử tới mức 5 như bác nói khá lâu, để em qua gỏ kolo nghe nói 1h siêng năng củng được 1$, nếu thấy thích hợp thì theo kolo vậy

Roll Freedoge dự trử tới mức 5 như bác nói khá lâu, để em qua gỏ kolo nghe nói 1h siêng năng củng được 1$, nếu thấy thích hợp thì theo kolo vậy

hehe, tớ chơi dần lên lúc doge chưa có giá nên mức 1 được nhiều nên từ lúc biết bài anh dalat giờ 2 3 ngày tớ cũng được 10k doge @@ nếu biết để dành không ham bet lúc đầu thì ngon rồi @@

trang freebitco bị điên mất rồi :(

có bác nào bị nghư này không ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week