• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vãi thế là thằng attotrade xong luôn à ....
Không ai biết sau đó mọi chuyện sẽ xảy ra như thế nào nhưng chúng ta vẫn đi về phía trước. Bởi vì chúng ta có lòng tin , em tin là Attotrade chỉ quá tải sever , các bác cũng hãy tin như vậy ... hãy TIN TƯỞNG ATTOTRADE :rolleyes:

ngưỡng mộ quá:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

em xin chân thành cảm ơn a dalat từ lần chia sẽ ở trang hyip và là cái duyên gặp a ... sau 2 ngày mòn mỏi con mắt em biết bug thế nào rồi :D ( điều kiện cần và đủ ) chân thành cảm ơn a lần nữa :D
2 ngày mà biết luôn siêu thế ông, tôi coi mấy tháng rồi chưa biết gì nhưng học được nhiều cái hay từ anh dalat

Trước đây củng có 1 bạn nói như thế này ben topic kia "Ai có ý tưởng bet nào mình làm tools cho nhé" Xong mình inbox về ý tưỡng bet,từ lúc đó im hơi lặng tiếng luôn...
Vãi thiệt. Bạn có bất kể ý tưởng nào về bet cái này. Bạn viết lên ở đây luôn. Khi mình online làm 1 nhát 10-15 phút là xong. rồi upload lên đây cho anh em sài chung. Ok chứ bro :(

View attachment 103639

^^ xem cho vui thôi nhé ^^ ... a datlat làm em loạn não rồi cái duyên của a làm em mất ăn mất ngủ
Ảnh fake. Tại thời điểm 11h50 PM ngày hôm qua (25/10/2017 )thì giá BTC giảm xuống 5k5, tương ứng với mức 1 roll sẽ đc 36sts. và mức 6 là 0.036.... BTC
Mình đoán không lầm đây chỉ là sản phẩm của F12 xong dán code vào roll thôi. Cái này trên Youtube hướng dẫn rất nhiều

Không ai biết sau đó mọi chuyện sẽ xảy ra như thế nào nhưng chúng ta vẫn đi về phía trước. Bởi vì chúng ta có lòng tin , em tin là Attotrade chỉ quá tải sever , các bác cũng hãy tin như vậy ... hãy TIN TƯỞNG ATTOTRADE :rolleyes:
đang đinh vào :D
hen quá ta

ý anh là được mail nhận thêm bonus khoe chiến tích ở bitcointalk , roll đc mức 5 thì đc bonus thêm 5$ , mức 6 sẽ được thêm 20 $

từ hihi quen thuộc của chị đã bị đổi thành huhu rồi sao :oops:

nói chung là mãn nguyện vậy cũng được rồi chị ạ :)
rồi xong, em buồn nhất rồi anh Huy ơi :(

Vãi thiệt. Bạn có bất kể ý tưởng nào về bet cái này. Bạn viết lên ở đây luôn. Khi mình online làm 1 nhát 10-15 phút là xong. rồi upload lên đây cho anh em sài chung. Ok chứ bro :(

nếu bạn muốn code theo ý tưởng của bản thân thì hãy tìm hiểu và tự code, đừng nên nêu ý tưởng cho bất kỳ ai khác vì khi bạn nói ý tưởng thì họ sẽ code cho bản thân họ dùng bằng cách chỉnh sửa thêm cho hoàn thiện dựa vào ý tưởng ban đầu của bạn... nói chung mình cũng ko muốn nói sâu thêm và rất ngại đụng chạm vớ vẩn ..

Ảnh fake. Tại thời điểm 11h50 PM ngày hôm qua (25/10/2017 )thì giá BTC giảm xuống 5k5, tương ứng với mức 1 roll sẽ đc 36sts. và mức 6 là 0.036.... BTC
Mình đoán không lầm đây chỉ là sản phẩm của F12 xong dán code vào roll thôi. Cái này trên Youtube hướng dẫn rất nhiều
View attachment 103639
^^ xem cho vui thôi nhé ^^ ... a datlat làm em loạn não rồi cái duyên của a làm em mất ăn mất ngủ
phải SERVER SEED HASH MATCHES thế này mới là chính thống được :D

siêu quá anh ơi

khi roll được mức 5 hay mức 6 đều nhận được mail khoe chiến tích của nó, mức 5 thì được thêm 5$ , mức 6 thì đc thêm 20$ , năm ngoái anh đc 1 lần duy nhất được ở mức 6 mò lại cho các chú ngẩm chim - ngưởng chiêm, chiêm ngưỡng :

https://uphinhnhanh.com/image/MWrngz

khi roll được mức 5 hay mức 6 đều nhận được mail khoe chiến tích của nó, mức 5 thì được thêm 5$ , mức 6 thì đc thêm 20$ , năm ngoái anh đc 1 lần duy nhất được ở mức 6 mò lại cho các chú ngẩm chim - ngưởng chiêm, chiêm ngưỡng :

https://uphinhnhanh.com/image/MWrngz

em có đọc hết có bài anh nói được 1 lần 10000 là lần này hả anh @@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back