• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có vps free hãy dùng , đừng dùng máy thật hại máy :)
thanks bác, em hỏi là để xem còn pay không thì treo thêm tí vps mà chứ treo mấy con hàng này thì treo máy thật thì nát máy với tiền điện k đủ nữa,

thanks bác, em hỏi là để xem còn pay không thì treo thêm tí vps mà chứ treo mấy con hàng này thì treo máy thật thì nát máy với tiền điện k đủ nữa,
vẫn đang pay. mấy trang mà chỉ cần đăng nhập = đ/c ai cũng có thể đăng nhập được thì luôn public đ/c nháp chứ ko dùng đ/c thật :)

moon giờ có bug gì k a?hay chỉ claim đủ 100% thôi ạ?

tôi vừa tạo lại moon bằng email thấy ở coinpot tự có luôn rồi
mấy trang moon và bit fun, bonus mà tạo cùng mail thì nó sẽ đồng bộ với coinpot mà :)
moon giờ có bug gì k a?hay chỉ claim đủ 100% thôi ạ?
đạt 100% mới có cách kiếm đc nhiều chứ :p

Ai có ý tưởng bet nào mình làm tools cho nhé. Mình thấy có nhiều bạn phải mua tools 300k 1 tools gì đó mà tools mình làm lại giống y hệt chạy vẫn thua :D. Người mua vừa mất tiền vừa thua bet thì chết. Hiện mình đang chạy tools với 3 chiến thuật khác nhau mà chưa đâu vào đâu cả, ai có ý tưởng nào hay cứ nói mình làm cho rồi thử luôn. Chỉ cần xin 1 cái ref chạy tools là ok rồi :p

p/s : Bạn nào biết phần mềm quay màn hình tốt miễn phí chỉ giúp mình quay chơi post lên cho anh em cùng thảo luận các chiến thuật chỉ giùm luôn nha
Trước đây củng có 1 bạn nói như thế này ben topic kia "Ai có ý tưởng bet nào mình làm tools cho nhé" Xong mình inbox về ý tưỡng bet,từ lúc đó im hơi lặng tiếng luôn...

trang moonbit 5p đc 1sts thì bao giờ mới đủ min rút vậy cậu @dalat
có gì thông não giúp mình với

trang moonbit 5p đc 1sts thì bao giờ mới đủ min rút vậy cậu @dalat
có gì thông não giúp mình với
nếu bạn mới chơi thì các trang moon giờ + luôn vào coinpot cùng với bitfun.co bonusbitcoin.co nên từ coinpot quy đổi doge rút, nếu đã chơi lâu rồi mà đủ mức 100% rồi thì từ đó sẽ nhận ra được rằng 1 ngày có thể kiếm đc từ 100k - 500k sts từ bọn nó :)

trước mấy lần bị quên.làm đc tháng rồi lại reset nên bỏ giữa chừng.lần này phải quyết theo nó đến cùng mới đc :p

thằng này vừa ra : http://ifreebitcoin.com
đang test, min pay 200k sts , temp giống hệt thằng vikfaucet ngày trước , đê xem tình hình thế nào

thằng mới này ai có cheat thì cẩn thận nó bắn cheat đấy :) temp và admin là phong cách của ad vikfaucet :D

đã reg.cứ claim để a nhanh đc pay.chả biết cheat bug hay hi-lo gì cả :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back