Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tớ chơi được hơn 3 tháng rồi mà lúc đầu tớ không biết để dành rp mua cả bonus 1000% btc nữa nên phí quá chừng,
tính ra bác chơi trc em có chưa đầy 1 tháng mà cày giỏi vậy.
tính em ham bet quá nên đến giờ vẫn còn số 0, lần cao nhất đc gần 400k sts thì lại bị cháy :(
p/s: có bác nào hôm qua giờ bet ko, chiều qua đến giờ toàn gặp dãy số dài ko, acc con cháy gần hết luôn rồi :(

tính em ham bet quá nên đến giờ vẫn còn số 0, lần cao nhất đc gần 400k sts thì lại bị cháy :(
p/s: có bác nào hôm qua giờ bet ko, chiều qua đến giờ toàn gặp dãy số dài ko, acc con cháy gần hết luôn rồi :(
Xài Coinbot bet ngon có thể tận dụng Coinbot chuyen sts từ acc này sang acc kia (ví dụ: acc có 1000 sts đang bet log acc khác vào bet tiếp.1k sts acc truoc được tính vào acc log sau đó) :D

ừ cậu, tớ mua 1200 rp hết , lúc anh dalat nói là tớ không mua bonus bitcoin nữa

tớ chơi được hơn 3 tháng rồi mà lúc đầu tớ không biết để dành rp mua cả bonus 1000% btc nữa nên phí quá chừng,
Giống mình. lúc đầu toàn giã cái 1000% btc. dạo gần đây mới tích RP

Xài Coinbot bet ngon có thể tận dụng Coinbot chuyen sts từ acc này sang acc kia (ví dụ: acc có 1000 sts đang bet log acc khác vào bet tiếp.1k sts acc truoc được tính vào acc log sau đó) :D
nghe bác kể có vẻ hấp dẫn...mà em thích tự bet hơn...

Nghe có vẻ chém gió chứ thật sự siêng bet 1 ngày kiếm vài chục k RP là bình thường :d

10k rp là bình thường mà :)

Lite đang ơ đấy hay sao đó các bác :D

nhìn thèm quá, 1 tuần được hơn 1 BTC luôn hả anh
1 tuần mà rút freebit hơn 1 bit thì giờ anh ngồi đây làm gì :oops:
anh luôn dự trữ tăng dần lên mà, thuở ban đầu dự trữ 2 tr rồi tăng lên 5tr , 10tr , 50 tr , giờ thì dừng lại 1 bit , cả tháng có khi vài tháng sau đó mới rút 1 lần và luôn để lại số dư dự trữ, RP cũng vậy.

1 tuần mà rút freebit hơn 1 bit thì giờ anh ngồi đây làm gì :oops:
anh luôn dự trữ tăng dần lên mà, thuở ban đầu dự trữ 2 tr rồi tăng lên 5tr , 10tr , 50 tr , giờ thì dừng lại 1 bit , cả tháng có khi vài tháng sau đó mới rút 1 lần và luôn để lại số dư dự trữ, RP cũng vậy.
em cần cách bet để tăng rp thấy mn kiếm rp ham quá mà toàn cháy acc

em cần cách bet để tăng rp thấy mn kiếm rp ham quá mà toàn cháy acc

rule của nó có đề cập bet công bằng

This game is provably fair. What that means is that there is no way the site can cheat you by picking a number that is in our favour.

The way this works is that each roll is calculated using 3 parameters - the server seed, client seed and nonce. Out of these, we show you the client seed and nonce that will be used for your next roll along with a SHA256 hash of the server seed. You can also change the client seed if you wish. The server seed is the only part that is kept a secret until after the roll.

Then after you roll, under the section titled PREVIOUS ROLL DETAILS, we show you the server seed that was used and you can verify that this was the same server seed that we said we were going to use before the roll by checking if the SHA256 hash of this seed matches the SHA256 hash that we showed you before the roll.To know exactly how we calculate the rolls, read the section below titled How are rolls calculated?

After you roll, you can also click the link above named CLICK HERE TO VERIFY YOUR ROLLS to verify your roll using our javascript based roll verifier which uses the same seeds to re-calculate the roll right in your browser without any external communication.

How are rolls calculated?

1. Two strings are created :
    STRING1 = "[NONCE]:[SERVER SEED]:[NONCE]"
    STRING2 = "[NONCE]:[CLIENT SEED]:[NONCE]"
    For your last roll :
    STRING1 = "5045:eaa8df792b006cb03af2c0b52acd2407c41e6e27f4555691531020cb28743dad:5045"
    STRING2 = "5045:2XpUrT5QibqGKcrR:5045"
  2. Then HMAC-SHA512 is used to hash STRING1 with STRING2 as the secret key, giving us a 128 character hex string.
  3. The first 8 characters of the hex string are taken and converted to a decimal.
  4. This decimal is then divided by 429496.7295 and rounded off to the nearest whole number.
  5. This whole number is used as your roll, with the maximum possible value being 10,000.

Nhưng thực tế nó hoàn toàn ko công bằng , vì thế dựa vào nó chơi ko đẹp ta cũng có thể lợi dụng đc cách chơi của nó khi nắm đc quy luật và luôn theo nguyên tắc tham thì thâm, hãy biết dùng lại đúng lúc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom