Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

minh pet toàn thua, chả hiều cái boun là thế nào, và làm thế nào để có tiền nhanh toàn roll :oops:

tớ ko biết bet bonus gì cả, vừa thử được 3 lần hehe

Attachments

352.8 KB · Views: 189
ơ, acc của tớ ko bắt nhập captcha nữa hehe, hay vậy ta, lúc chiều chưa được 0.01 bit thì nhập , giờ được hơn 0.013 thì không phải nhập nữa, vậy là tài khoản trên 0.01 bit ko phải nhập hay sao mọi người nhỉ

ơ, acc của tớ ko bắt nhập captcha nữa hehe, hay vậy ta, lúc chiều chưa được 0.01 bit thì nhập , giờ được hơn 0.013 thì không phải nhập nữa, vậy là tài khoản trên 0.01 bit ko phải nhập hay sao mọi người nhỉ
chịu, chưa đạt đến cảnh giới đó. dự là phải 1 năm nữa em mới trả lời bác dc

không phải đâu, trước mình có 0.002 là đã không bị nhập captcha rùi, cứ bet nhiều nhiều 1 tí là k bị nhập

không phải đâu, trước mình có 0.002 là đã không bị nhập captcha rùi, cứ bet nhiều nhiều 1 tí là k bị nhập
vậy là bet nhiều hehe, lúc chiều tớ bet thắng hơn 300k nên không nhập, lúc mới chơi để dành hơn 1 tháng bet thua sạch hết ko bet lại nữa, nay mới thử lại

vậy là bet nhiều hehe, lúc chiều tớ bet thắng hơn 300k nên không nhập, lúc mới chơi để dành hơn 1 tháng bet thua sạch hết ko bet lại nữa, nay mới thử lại
Bạn bet liều thế, gặp dây đen thì bay sạch =)))
Có thể có nhiều ref cũng đc bỏ capcha nha, acc mình tự fake nhiều ref thì k thấy hiện capcha mặc dù % bonus mới có hơn 1.3% :D

Bạn bet liều thế, gặp dây đen thì bay sạch =)))
Có thể có nhiều ref cũng đc bỏ capcha nha, acc mình tự fake nhiều ref thì k thấy hiện capcha mặc dù % bonus mới có hơn 1.3% :D
ừ cậu, tớ thắng 1 lần xong nhân đôi luôn 3 lần hehe, thua thì huề vốn mà

acc mới thì ngày ăn 1 2k gom vốn thôi, chơi nhiều dễ bay sạch lắm ^^, rồi có vốn tăng dần dần lên số lượng, kinh nghiệm hồi xưa mình chơi thế, giờ thì toàn chơi 1 cục to 1 mất 1 còn :D

ừ cậu, tớ thắng 1 lần xong nhân đôi luôn 3 lần hehe, thua thì huề vốn mà
bác chơi lâu thế có thể bật mí em biết giờ bác tích trữ đc khoảng bao nhiêu point ko? nếu ko tiện public độ giàu sang thì inbox em cũng đc ;)

các bác có lẽ đủ điều kiện để bug xuất hiện rồi,có ai thấy bug gì chưa vậy. cho mình xin chút gợi ý đi.

có thể là dùng 1 mã js nào đó hay phần mềm gì đó để bắt các con số :confused: chắc duyên chưa đến :oops: đợi ngày mát zời mấy cao nhân đắc đạo ghé thăm cho 1 gợi ý sát hơn nữa thôi :rolleyes:

hình như mỗi bug khác nhau mà? Bác dalat có nói yêu cầu là đủ roll mức 5 là đủ để bug roll rùi, mình nghĩ bug hi-lo cũng liên quan đến bug roll vì chung 1 cơ chế, bug RP thì có lẽ phải tích đủ 100k.... nếu mình k nhầm

có thể là dùng 1 mã js nào đó hay phần mềm gì đó để bắt các con số :confused: chắc duyên chưa đến :oops: đợi ngày mát zời mấy cao nhân đắc đạo ghé thăm cho 1 gợi ý sát hơn nữa thôi :rolleyes:
bác có xem lại hết chưa đoạn của 1 bác nc với bác dalat đó r tìm ra cách bug xong giờ cũng k thấy đâu luôn, mình thấy đoạn đó là nhiều gợi ý và pub nhất chắc tầm khoảng page 8x cũng k nhớ nữa

bác chơi lâu thế có thể bật mí em biết giờ bác tích trữ đc khoảng bao nhiêu point ko? nếu ko tiện public độ giàu sang thì inbox em cũng đc ;)
tớ mới được hơn 60k rp thôi cậu, lúc mới chơi tớ ko biết cách mua rp với mua lung tung nữa nên mới được ít vậy thôi, sau này anh dalat nói mới biết

bác có xem lại hết chưa đoạn của 1 bác nc với bác dalat đó r tìm ra cách bug xong giờ cũng k thấy đâu luôn, mình thấy đoạn đó là nhiều gợi ý và pub nhất chắc tầm khoảng page 8x cũng k nhớ nữa
ừ mình xem qua r, mình có đọc từ page 79 trở đi, nói chung luợn cũng gần hết cái topic này r :p biết đổi mỗi client seed :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom