What's new

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Zicker

Junior Member
Reaction score
19
Đã có ai giải được câu 2 chưa vậy? Mới vào trận mà đã tắc tịt rồi.

dqminh1508

Newbie
Reaction score
4
sau hơn 1 tháng chơi freebit 1 acc chính 28 acc phụ thì vẫn trắng tay. đã có ngày bet đc hơn 1 triệu sts. nhưng rồi cũng ra đi. hôm qua đc 200k sts rồi cũng đi nốt. ngẫm mãi chưa ra gì. nhưng vẫn nghe theo a dalat. đợi mức cần đã rồi đủ sau. có lẽ may mắn là yếu tố quan trọng đến 90%. Ae nào có công thức bet ổn chút thì giao lưu nhé. sau bn ngày cũng ngâm cứu đc chút ít :D
p/s: trưa nằm ngủ mơ bug kiểu gì mà roll đc hơn 1bit mà nó cứ giảm dần =)) troll vãi

NewBieTapChoi

Newbie
Reaction score
2
sau hơn 1 tháng chơi freebit 1 acc chính 28 acc phụ thì vẫn trắng tay. đã có ngày bet đc hơn 1 triệu sts. nhưng rồi cũng ra đi. hôm qua đc 200k sts rồi cũng đi nốt. ngẫm mãi chưa ra gì. nhưng vẫn nghe theo a dalat. đợi mức cần đã rồi đủ sau. có lẽ may mắn là yếu tố quan trọng đến 90%. Ae nào có công thức bet ổn chút thì giao lưu nhé. sau bn ngày cũng ngâm cứu đc chút ít :D
p/s: trưa nằm ngủ mơ bug kiểu gì mà roll đc hơn 1bit mà nó cứ giảm dần =)) troll vãi
bác fake IP bằng gì thế :D bet thì em nghĩ nó lập trình sẵn để cho mình ăn lúc đầu và thua và chỉ thua càng về sau

lutuhu

Hero
Reaction score
748
Google Plus
Follow me on Google Plus
thánh làm gì mà đc 1tr sato lân :))
mình có 3 ác chơi hit lo môi acc đc 10k thôi

Reaction score
516
cho em một chút gợi ý được không bác,e tắc từ sáng giờ chưa giải được
Câu ngôi sao cậu nhìn bàn phím đó cậu, câu này bạn @botvn nói ở nhóm tớ mới thử ra đó cậu, giải ra được thấy dễ quá

hieulv

Junior Member
Reaction score
30
Insuree Balance
0
bác fake IP bằng gì thế :D bet thì em nghĩ nó lập trình sẵn để cho mình ăn lúc đầu và thua và chỉ thua càng về sau
Nếu bạn có đọc phần "THIS GAME IS PROVABLY FAIR!" thì sẽ hiểu nguyên lý hoạt động của roll và bet ntn. Cái này được mấy trang cá độ áp dụng rông rãi nên trust được. nếu có lập trình sẵn để thua thì chỉ khi ta không đổi client seed thôi. Một khi đã đổi thì đảm bảo là ngẫu nhiên hoàn toàn. Ngẫu nhiên k có nghĩa là hoàn toàn thắng nhé. Có chăng là do càng đánh thì càng ham nên thua một phát là thua sạch thôi. Cứ quy định với bản thân khi nào ăn đc 50k satoshi thì nghỉ ngơi nghe nhạc một tí rồi đánh tiếp. Cứ mỗi lần đánh thì cứ thay đổi client seed bằng refresh lại trang hoặc thay đổi bằng tay. Nếu không thì nhấn f12 rồi truyền code vào cho nó đổi cho nhanh.

Nguyen0939

Junior Member
Reaction score
21
Bị tắt ở câu màu sắc rồi. Rối mắt quá đi

dqminh1508

Newbie
Reaction score
4
mình fake bằng đt thôi. mới tìm ra 1 công thức trong freebit nhưng chắc phải có chút vốn vì mình dựa vào công thức toán học để tính thì 1 là lãi,2 là hoà. thua thì % rất ít. nhưng nếu chơi dài 1 chuỗi tầm 1x-2x thì thắng to. còn ko thì đc rất ít. VD như bác để pay out: 6. bet bằng tay nhé. theo tỉ lệ 1-1-1-1-1-2-2-4-4-8-8-16-16-16-32-32-32... các bác tính mà xem. :D

loicon001

Junior Member
Reaction score
33
mình fake bằng đt thôi. mới tìm ra 1 công thức trong freebit nhưng chắc phải có chút vốn vì mình dựa vào công thức toán học để tính thì 1 là lãi,2 là hoà. thua thì % rất ít. nhưng nếu chơi dài 1 chuỗi tầm 1x-2x thì thắng to. còn ko thì đc rất ít. VD như bác để pay out: 6. bet bằng tay nhé. theo tỉ lệ 1-1-1-1-1-2-2-4-4-8-8-16-16-16-32-32-32... các bác tính mà xem. :D
Bạn chơi cách này, lần thua liên tiếp nhiều nhất là đến bao nhiêu vậy :D

botvn

Junior Member
Reaction score
26
Em đã được kích hoạt acc rồi.

dqminh1508

Newbie
Reaction score
4
Bạn chơi cách này, lần thua liên tiếp nhiều nhất là đến bao nhiêu vậy :D
tùy bạn ơi 2x 3x lần. nên mình mới bảo cần vốn. vốn dầy thì ăn x2 lên còn mình ít nên chơi tnao khả năng ít nhất là hòa hoặc lãi 1 bạn ơi. VD: 1 1 1 1 1. nếu win phát 5 đc 5 - 4 = 1. lãi 1 thui. còn nhiều tiền thì cứ x2 lên. :D lãi to đó bác. mình đã test ở acc 4k đã lên 14k nhưng hơi lâu và mỏi tay :( vì mỗi lần đc ít mà

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
346,606
123,635
Latest member
seohuuthang

Follow us